Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อย

เขียวกับแดง ค่ายไหนปัญหาเยอะกว่ากัน

มันเกี่ยวกับcpuของแต่ลละค่ายด้วยหรือเปล่าครับ

บุยๆ

ขึ้นกับ User

Comment

ตามข้างบน

Comment

ตามด้วย

Comment

ตามด้วย55

Comment

อยากให้มีคนช่วยตอบให้กระจ่างหน่อยครับ

เพราะผมคิดว่ายังคงมีคนที่ไม่ทราบอีกหลายๆท่านแน่ๆ เพราะแต่ละค่ายก็คงมีปัญหาจุกจิกกันไป

อย่างเช่นATiมีปัญหากับพวกเกมส์เก่าๆไหม NVIDIA แพงกว่าATi ฯลฯ

อาจจะดูเป็นเรื่องเล็กๆสำหรับหลายๆท่านครับ แต่ก็เป็นเรื่องใหญ่สำหรับหลายๆท่านเช่นกัน

บางคนเก็บเงินมาตั้งนาน กว่าจะได้แต่ละพัน แต่ดันได้การ์ดไม่ตรงกับที่ต้องการซะงั้น -*-

ในเมื่อหลายๆท่านมีความรู้ด้านนี้กันมากมายแล้ว ผมว่าเอามาแบ่งปันให้ท่านที่ไม่รู้ดีกว่าครับ

อย่าเช่นกระทู้นี้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345789

มีสาระดีมาก ตอบข้อข้องใจของหลายๆท่านได้ดีมากๆครับเรื่องแรมของการ์ดจอเนี่ย

ถ้ามีกระทู้แบบว่าFAQไขข้อข้องใจทั้ง2ค่ายอะไรอย่างนี้ผมว่ามันจะดีมากๆเลยครับ

Comment

อิอิ

Comment

Working...
              X