Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลากมากไป วินโดว์เน่า หึหึ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กรุณาอย่าดื่มสิ่งมึนเมาก่อนการลากทุกชนิด

Comment

Safe moDe บ่ไจ้ save mode - -

Comment

ของผมส่วนมากถ้าลากมากเกินไป มันจะค้างตรงหน้าจอโหลดเข้าวินโดว ทีมีขีดๆวิ่ง มันจะวิ่งอยู่แบบนั้นตลอดกาลล...

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
          หาวิธีการใส่คำสั่ง DOS " FIXBOOT" ใน Google ดูนะครับทำไม่ยาก ประหยัดเงินที่ต้องเสียไปกับช่างเกรียนๆไ ปไ ด้อีกหลายบาท ประหยัดเวลาด้วย ไม่เปลื่องค่าไฟจากการลงวินโดว์ใหม่อีกตะหาก......วินโดว์มันเน่าเพราะ ท่าน ปิดโดยใช้สวิทที่ตัวเครื่องนะครับ ไม่ได้ Shut down
          อันนี้่เรื่องจริงครับเคยเจอมาเเล้ว...หุหุหุ

Comment

ชิปเซต VIA ป่าวครับ ถ้าใช่ก็ไม่ต้องสงสัยเลย ผมเจอบ่อยมาก ๆ

ฟอร์แมตเท่านั้น

Comment

Working...
            X