overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: เกี่ยวกับ ร้าน JIB ร้าน HI-END ที่เซียร์

OverclockZone Member pomrmut's Avatar

Default เกี่ยวกับ ร้าน JIB ร้าน HI-END ที่เซียร์

เมื่อวันจันทร์ที่ 8 ธันวาคม แล้ว ผมไปซื้อเคส Cooler Master Elite 333 ปรากฎว่าช่อง USB ข้างหน้าเสียไป 1 ช่อง วันนี้ผมเอาไปเปลี่ยน พนักงานบริการดีมาก แค่ไปบอกเค้า เค้าก็เปลี่ยนให้เลย เยี่ยมจริงๆ ไม่เหมือนบางร้าน ซื้อของไปไม่ถึง 7 วัน เอากลับไปเปลี่ยน โคตรเรื่องมากเลย อ้างว่าแบบนู้นมั้ง แบบนี้มั้ง แต่ที่นี้เค้าแถบไม่เช็คอะไรเลยเปลี่ยนง่ายมาก บริการก็ดีจริงๆ

แต่เสียดายอย่างนึงรุ่นที่ผมซื้อไปตอนแรกไม่มี เลยได้เปลี่ยนมาเป็นรุ่น Elite 331 แต่ก็ไม่เป็นไร
    เพราะบริการเค้าดีจริงๆ

ปล.บริการดี มีชัยไปกว่าครึ่ง

Phoenix's Avatar

ตามนั้นครับ ภายใจเจ็ดวันเปลื่ยนให้เลย เห็นหลายร้านโม้ไว้เหมือนกัน
    เอาจริงๆก็ทำกันไม่ค่อยได้ ไม่รู้จะโม้ไปทำไม

OverclockZone Member IX's Avatar
    Kanchanaburi Society

เห็นเค้าเทคแคร์ดีเหมือนกันครับ JIB Hi End เนี่ย

OverclockZone Member ARRIFLEX's Avatar

Default Firefox 3.04 ทำCPUรัน100%

Firefox 3.04 ทำCPUรัน100%
    เอาออกแล้วลงใหม่พอใช้ไปซักพักก็เป็นอีก
    ต้องไปปิดใน Task Manager เป็นเพราะอะไรครับ

OverclockZone Member ARRIFLEX's Avatar

เฮ้ยๆๆๆ
    ทำไมกระทู้ผมมาอยู่ในนี้
    ขออภัย จขกท
    ช่วยลบทีครับ

OverclockZone Member phimarn's Avatar
    จ.นครนายก อ.เมือง

ใช่ครับเขาบริการดีครับเป็นกันเองกับลูกค้าดีนะครับผมว่า ถ้าของตัวไหนหมดแล้วเราจะเอาจิงเขาก็จะสั่งให้เลยนะครับมัดจำครึ่งหนึงก่อนพรุ่งนี้มาเอาของเลย บริการดีทากครับที่นี่

OverclockZone Member vani11ass's Avatar

ใช้ครับ บริการดี แถมคนขาย น่ารักซะด้วย 55+

OverclockZone Member meekung555's Avatar
    หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมี หมี แพนด้า~~~~

*0*-.

hahaha firefox มายังไงละนั้น

OverclockZone Member mrair's Avatar
    สรงประภา ดอนเมือง

Quote Originally Posted by vani11ass View Post
    ใช้ครับ บริการดี แถมคนขาย น่ารักซะด้วย 55+
    ยังไม่เคยซื้ออะไร แต่คนขายน่ารักจริง ๆ คอมเฟริม....

OverclockZone Member

เห็นด้วยต่างจากเมื่อก่อนเลย เมื่อ3-4ปีที่แล้ว เยี่ยม

OverclockZone Member Sabotender's Avatar

ผมเคยซื้อ DVD/RW มือบอนไปแงะแล้วที่เปิดปิดเจ๊ง เลยเอาไปเปลี่ยนภายใน 14 วันหลังจากซื้อเค้าก็เอาของใหม่มาให้ เหมือนกัน อิอิ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

อยู่ที่พนักงานด้วยครับ ช็อปนั้นคุยดี ผมไปบ่อยๆ ซื้อ xfx98+ ก็ซื้อที่นั่นแหละ บริการดีใช้ได้เลย

OverclockZone Member quake_the_rock's Avatar
    Bangkok, Ramintra, Latkrabang

Quote Originally Posted by vani11ass View Post
    ใช่เลยครับ เสียงหวานๆ พูดเพราะๆ วันนั้นเลยเสร็จร้านนี้ไปทีนึงเลย

คือซื้อ XFX 9800GT มาตัวนึงน่ะคับ หุๆ

OverclockZone Member maitalk's Avatar
    รังสิต ดอนเมือง

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่าของเค้าแพงประมาณ 5-10% เมือเทียบกับ advice อ่ะ jib ผมเลิกซื้อของที่นั่นไปนานแล้ว

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

แต่บางอย่าง advice ก็ไม่มีนะครับ เลยต้องซื้อเป็นอย่างๆไปครับ

OverclockZone Member soul_scrubbles's Avatar

เข้าไปจนเค้าจะเบื่อหน้าผมละ

OverclockZone Member numrcm's Avatar

Quote Originally Posted by maitalk View Post
    ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่าของเค้าแพงประมาณ 5-10% เมือเทียบกับ advice อ่ะ jib ผมเลิกซื้อของที่นั่นไปนานแล้ว
    แต่สินค้าadviceมีปัญหาเยอะครับเคยซื้อramมาเสียไปเคลมเป็นเดือนกว่าจะได้ แถมสินค้าก็แปลกๆ ram kingston สติคเกอร์ไม่เหมือนเจ้าอื่น มาเช็คใน cpu z ไม่ระบุผู้ผลิตวันเดือนปี

OverclockZone Member sayyanj's Avatar

เห็นด้วยซื้อ his 4850 turbo ที่นั่นเหมือนกัน บริการดี พูดเพราะมากๆ ยังงี้ต้องชม ครับ!

OverclockZone Member vitseed's Avatar
    ปทุมธานี - นนทบุรี

ดีจริงครับ จะไปสอยของที่นั่นเหมือนกัน

OverclockZone Member post2shop's Avatar

อยู่ที่เซียร์รังสิต ข้างๆร้านไอติมป่ะ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks