คือว่าตอนที่ลงวินโดว์มันให้ตั้ง Password ของ Admin ครับ แต่ผมก็ไม่ได้ตั้งกด Next ไปเลยครับ
ตอนนั้นยังนึกว่าคงไม่มีประโยชน์อะไร แต่พอมาตอนนี้ไฟล์ System เสียครับ แล้วผมจะใช้ Recovery ของแผ่นวินโดว์อ่าครับ พอบุ๊ตจากแผ่นเสร็จ มานก็ให้เลือกก่อนลงว่าจะ Recoverry วินโดว์มั้ย ผมก็กด R ครับ พอกดเสร็จมานก็รอซักแปปจะขึ้นหน้า DOS แล้วถึงหน้า DOS ก็กดเลข 1 แล้ว Enter ครับ ต่อมามานก็ให้ใส่ Password ของ Admin ครับ << ถึงตอนนี้แหละครับผมคิดว่าคงจะไม่มีอะไร แต่แล้วมานก็มีครับ (อย่างที่ผมบอกไปช่วงแรกครับ ตอนลงวินโดว์ผมไม่ได้ตั้ง Password ของ Admin นะครับ) คือผมก็ปล่อยให้ว่างเปล่าแล้วก็กด Enter ไปแต่มานก็บอกว่า Password ผิดครับ ทั้งๆที่ตอนแรกผมไม่ได้ตั้ง Pass เลยแท้ๆ ตอนนี้ผมก็เลยนั่งงงครับ

##ผู้รู้คนไหนมีทางแก้ไขช่วยชี้แนะด้วยนะครับ##
##หรือว่าอ่านไม่เข้าใจยังไงก็บอกด้วยนะครับ##

อ้อสุดท้ายครับผมนึกวิธีแก้ออกอีกวิธีที่จะเข้า Pass ของ Admin ได้คือลบ Pass ของ Admin ครับแต่ไม่รู้ทำยังไง ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ## เห็นในหนังสือบอกไว้ว่าต้องใช้บุ๊ตจาก Floppy Disk ครับแต่ทำม่ายเป็นครับ