Announcement

Collapse
No announcement yet.

วีธีใช้จอยกระจอก(100กว่าบาท)กับเกมGTA4,POP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วีธีใช้จอยกระจอก(100กว่าบาท)กับเกมGTA4,POP

ต้องทำยังไงถึงจะใช้จอยธรรมดากับเกมใหม่ๆของ window live ได้อ่ะครับ พวก GTA4
    Prince of persia ฯลฯ หรือว่าต้องซื้อ จอยของ Xbox 360 กับ logitech เท่านั้น ขอบคุณครับ
    Last edited by mannygogo; 13 Dec 2008, 23:45:59.

อ้าว นึกว่าจะมาบอก
    ใครก็ได้ช่วยบอกที

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ
      ตั้งค่าในเกมเอาครับ

ผมใช้จอย PS2+ตัวแปลงไปเป็นUSB

Comment

นึกว่าจะมาบอก

Comment

เคยใช้กับพวกเกมส์รถแข่ง แต่ทำให้มันสั่นไม่เป็น อยากรู้อยู่เหมือนกันว่ามันสั่นได้หรือเปล่า

Comment

Originally posted by zbankz View Post
            ผมก็ใช้อยู่ครับ
            ตั้งค่าในเกมเอาครับ

ผมใช้จอย PS2+ตัวแปลงไปเป็นUSB
            ใช้เหมือนกันครับ

บอกวิธีเซ็ทหน่อยครับ

มีภาพยิ่งดีครับ

Comment

ใช้ PS2+USB เหมือนกันแต่...ไม่มีเกมส์ 55+

Comment

ดัน ก่อนไปนอน ฝากผู้รู้มาสอนทีนะครับ

Comment

อ่า ตั้งชื่อกระทู้ให้ชัดเจนหน่อยสิ นึกว่าจะมาบอก - -

Comment

บอกวิธี เซตจอย ps2 ใช้กับเกม GTA IV หน่อยครับบบบบบบบบบบบ ว้อนท์มกๆ

Comment

ไม่มีหัวแปลงอ่าครับT_Tมีจอยแต่ไม่มีหัวแปลง

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                        ไม่มีหัวแปลงอ่าครับT_Tมีจอยแต่ไม่มีหัวแปลง
                        --------------------------------------------------------
                        มีตัวแปลงขายครับ 100-150 ต่อกับ usb

Comment

POP เซ็ตตามถนัดก็ใช้ได้แล้วคับ ไม่ต้องแต่งเติมเสริมอะไรเลย
                          ส่วน เกรียนเทพอัตโนมัติ4 ผมใช้คีย์กับเมาส์ เล่นจอยไม่ถนัด

Comment

มันก็มีวิธีเซตของแต่ละเกม รอต่อไป.....

Comment

ผมลองเซ็ทแล้วครับ แต่มันจะมั่วๆ เพราะปุ่มมันจะซ้ำกันหลายตัว สุดท้ายเลยเซ็ทให้เอาไว้ขับรถอย่างเดียว

Comment

Working...
                              X