Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ เมนบอร์ด ดีๆสมราคา ให้ซักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ เมนบอร์ด ดีๆสมราคา ให้ซักตัวครับ

ใช้แค่เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง ไม่โอเวอร์คล็อค ครับ

ว่าจะหา cpu E 4xxx - 6xxx มือสองมาใส่ก่อนช่วงแรกๆ แล้วอีก 3 ปีให้หลัง ค่อยไปเดินหา core quad มือสาม มือสี่ ตามพันทิพย์เอาครับ

ส่วนแรมอยากได้ที่มันรองรับซัก 8 กิ๊กครับ

การ์ดจอ ไม่ต้อง SLI , CF ครับ เพราะคงไม่มีงบเดี๋ยวรอกลางปีหน้าไปหา 4870 มือสอง มือสามทีหลัง

ขอแบบ ทนๆ ใช้งานได้ยาวๆก็พอครับพี่น้อง ถ้ายี่ห้อ Asus ได้จะแจ่มมาก งบไม่เกิน 4000 ครับ ยิ่งถูกกว่านี้ยิ่งดีครับ เน้นทนและถึก ในแบบใช้งานธรรมดา พอครับ
    Last edited by Ex_J; 14 Dec 2008, 09:20:53.

E 5200
    Gigabyte DS3L << ถูก ดี

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X