ช่วยด้วยโดนไวรัส MSN ครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: ช่วยด้วยโดนไวรัส MSN ครับ

OverclockZone Member UZUMAKI's Avatar

Default ช่วยด้วยโดนไวรัส MSN ครับ

ไครรู้วิธีจัดการไวสที่มากับ msn หนนอยคับพอดีผมไปเผลอกดรับมันอ่ะคับ เห็นมานลงท้ายด้วยอีเอลผมก็เลยคิดว่ามีไครส่งไรมาให้ จากนั้นผมกดรับเท่านั้นแหละใช้คอมไปสักแปปมานก็ค้างเมาท์ใช้งานไม่ได้สัก 40 วินาที แล้วถ้าใช้เอ็มเขาใช้งานได้ปกติแต่ไม่สามาถคุยกับไครได้เลย เพราะคลิ๊กที่ชื่อเพื่อนเรามาก็ไม่ยอมให้คุยอะไรทั้งนั้น ไครพอทราบวิธีที่กำจัดไวรัสพวกนี้ได้บ้างมครับจะขอบพระคุณมากๆเลยครับผม ช่วยผมหน่อยน่ะครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

format ลงวินโดวส์ใหม่

OverclockZone Member

www.thaimsn.net ช่วยท่านได้

OverclockZone Member

อีกเว็บครับ
    www.webphand.com
    เว็บสอนกำจัดไวรัส
    ลุยด้วยตัวเอง แล้วจะรู้ว่ามันแหล่ม

Bookmarks

Bookmarks