Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบหน่อย

ผมใช้ CPU Athlon64 3500+AM2 ให้ร้านประกอบให้ ใช้โปรแกรมส์ CPU-Z เช็คดูไหงมันเป็นงี้ครับหรือมันเป็นงี้เอง ตามรูป

โปรแกรมเอ๋อรึเปล่าครับ ซื้อ3500+ ได้FXเฉย ^^

Comment

ถ้าจริงก็ดีสิ จะได้ไปชื้อมั่งแต่ร้านไหนอะ ^_^

Comment

แกะ CPU มาดูเลยครับสงสัยมีเฮ

Comment

ถ้า CPU-Z ไม่เอ๋อ แกะมาลุ้นเลยคับ

Comment

ไม่ต้องแกะลุ้นแล้วครับ(แอบลุ้นอยู่ลึกๆ)หลังจากใช้ CPU-Z 1.39 ก็แจ้งแล้วคร้าบบบบ T_T

Comment

หง่ะ สงสัยลูกผสม มั้งครับ ตัวนี้...อิอิ

Comment

Working...
              X