Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยจัง F8VR-4P025D ในเว็บ dcom และเว็บ asus เองทำไมบออกเป็น Wireless Intel 5100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยจัง F8VR-4P025D ในเว็บ dcom และเว็บ asus เองทำไมบออกเป็น Wireless Intel 5100

สงสัยจัง F8VR-4P025D ในเว็บ dcom และเว็บ asus เองทำไมบออกเป็น Wireless Intel 5100

http://www.dcomputer.com/proinfo/pro...s=32-ASU-F8V03

แต่เห็นที่รีิวิวกันอยู่บอกไม่ใช่ หรือมันมีรุ่นใหม่ออกมากัน

เค้าโกหกครับ

Comment

Dcom มันชอบพิมพ์สเปกผิดเป็นประจำครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
        Dcom มันชอบพิมพ์สเปกผิดเป็นประจำครับพี่น้อง
        ในโบชัวมันก็เป็นintelครับ ผมว่าจะไปร้องเรียนอยู่พอดี ผมชื้อรุ่นนี้ก็เพราะintel wimax
        อย่านี้ ตอนนี้ยังไม่มีผู้ใช้คนใหนออกมารับรองว่าใช้wimaxได้ เพราะมันเป็นขอastron
        ถ้ารับได้ก็แล้วไป ถ้ารับไม่ได้มี การทุบเครื่องประท้องแน้ เหมือน ทุบรถhondaในข่าว
        จำได้ป่าว

Comment

55+ ทุบไปเลย อิอิ

Comment

ทุบเลยครับ ข้างในไม่ใช่ wimax ชัวร์
            wimax อยากได้ สั่งผมนี่เลย ผมหาให้ได้
            5300 + wimax

Comment

คุณคิดว่าcentrino2 และ core2 มันตางกันมากไหม สำหรับผม
              ผมชื้อcentrino2 ไอcpuของมันผมไม่ได้อยากได้เลย เพราะไม่ต่างกันมาก
              ไอที่ผมอยากได้จริงๆๆคือ wimax intel นี่แหละคือส่วนที่ต่างกันที่สุด ของ2รุ่นนี้
              แล้วเป็นว่าชื้อมา ไม่มีwimax คิดดูดิ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                ทุบเลยครับ ข้างในไม่ใช่ wimax ชัวร์
                wimax อยากได้ สั่งผมนี่เลย ผมหาให้ได้
                5300 + wimax
                เปลี่ยนได้หรอครับ ตัวประมาณเท่าไหรครับ
                แล้วไอตัวกะรั่ว ในเครื่องนี้จะขายได้ซักเท่าไหร มีราคาป่าวไม่รุ

Comment

wimax 2500 บาทครับ
                  เอาจริงก็โอนเงินมา 50% จะสั่งให้หลังปีใหม่ เพราะหมดแล้ว
                  พื้นที่ใช้งาน เขตไหนขอยังไม่บอก เพราะเทสกันอยู่

ตัวกะหลั่วในเครื่องเก็บไว้ก็ได้ หรือฝากผมขายก็ได้ ครับ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                    wimax 2500 บาทครับ
                    เอาจริงก็โอนเงินมา 50% จะสั่งให้หลังปีใหม่ เพราะหมดแล้ว
                    พื้นที่ใช้งาน เขตไหนขอยังไม่บอก เพราะเทสกันอยู่

ตัวกะหลั่วในเครื่องเก็บไว้ก็ได้ หรือฝากผมขายก็ได้ ครับ
                    ขายได้ประมาณเท่าไหรครับ แล้วราคาwimax มันจะตกป่าว

Comment

Working...
                    X