Announcement

Collapse
No announcement yet.

Firefoxเพิ่มขนาดตัวหนังสือในหน้าwebpageเพื่อปริ้นได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Firefoxเพิ่มขนาดตัวหนังสือในหน้าwebpageเพื่อปริ้นได้ไหมครับ

Firefoxเพิ่มขนาดตัวหนังสือในหน้าwebpageเพื่อปริ้นได้ไหมครับ

คือต้องการจะปริ้นหน้าเวปเพจให้ตัวหนังสือใหญ่ขั้นกว่าปกติ

เคยเข้าไปเปลี่ยนfont แต่มันช่วยเเค่ขยายตรงหน้าจอคอมเท่านั้นไม่ได้ขยายขนาดตัวหนังสือเวลาปริ้นออกมา

ปกติผมจะก็อปเข้า microsoft word แต่ก็จะมีปัญหาคือการเรียงcontentในหน้าwebpageจะผิดเพี้ยนไปจากเดิม

พอมีวิธีเเนะนำไหมครับ

ขอบคุณครับ

ดัน

Comment

ลองดูนะครับ....

แฟ้ม - แสดงตัวอย่างการพิมพ์
      จะเห็นขนาดที่จะพิมพ์จริง แล้วปรับตั้งค่า % ในช่อง อัตราส่วนจนถูกใจ

Comment

Working...
      X