Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus P5Q กับ Gigabyte GA-EP45-UD3R ตัวไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus P5Q กับ Gigabyte GA-EP45-UD3R ตัวไหนดีกว่าครับ

Asus P5Q กับ Gigabyte GA-EP45-UD3R ตัวไหนดีกว่าครับ

สำหรับบอร์ดไม่crossfire ตัวไหนน่าสนใจกว่าครับ เช่น ประกันของเเต่ละตัวเป็นไง ตัวไหนoverclockได้ดีกว่า เย็นกว่า และถ้าไม่overclock ตัวไหนดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ

พอกันแหละครับ

Comment

ชอบค่ายใหนเล่นค่านั้น......เลือกยาก
      อันนี้งบสูงกว่านิด 1
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=350178

Comment

Gigabyte GA-EP45-UD3R

ดูดีกว่า
        สวยกว่า
        24 pin ว่าตำเเหน่งแจ่มกว่า
        แรงพอกัน

Comment

เป็นผมเลือก EP45-UD3R (แต่ไม่ชอบประกัน)

Comment

EP45-UD3R เลยครับท่าน

พริ้วเลย

Comment

EP45-UD3R สวยมากมาก อยากใช้มาก แต่ ในชีวิตผม อยู่ แต่ร้านเน็ตเกมหลายปี เจอแต่ asus มาตลอด หลายสิบร้าน % ในการเสีย น้อย ถึงน้อยมาก อยากเปลี่ยนใจไปใช้ Gigabyte แต่ไม่กล้าพอ

Comment

เลือก Gigabyte GA-EP45-UD3R ครับพี่น้อง

Comment

เชียร์EP45-UD3R อีกคนครับสวยงาม

Comment

GA-EP45-UD3R ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      Gigabyte GA-EP45-UD3R

ดูดีกว่า
                      สวยกว่า
                      24 pin ว่าตำเเหน่งแจ่มกว่า
                      แรงพอกัน
                      เห็นด้วยที่สุดครับ เรื่องความแรงพอๆกัน แต่การออกแบบlayoutGA-EP45-UD3Rดีกว่ามากๆ สวยกว่าด้วย

Comment

ผมกำลังเลืกอยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะเอาตัวไหนดีระหว่าง asus m3n กะECS black นะครับปวดหัวมากเลยอยากจะเปรียนบอดไหม่นะครับ
                        ผมไช้ AMD ATHONx2 5000+
                        ตอนี้ไช้Asrockอยู๋

Comment

Originally posted by hipnote View Post
                          ผมกำลังเลืกอยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะเอาตัวไหนดีระหว่าง asus m3n กะECS black นะครับปวดหัวมากเลยอยากจะเปรียนบอดไหม่นะครับ
                          ผมไช้ AMD ATHONx2 5000+
                          ตอนี้ไช้Asrockอยู๋
                          ASROCK N61P-S 1500
                          ASUS M7A78-CM 2600

ตามกำลังเงินครับ รับรอง ไม่มีพลาดทั้ง2ตัว

Comment

ให้ gigabyte คับ...

Comment

ใช่ กิกกาบ๊วย Ep45-UD3R อยู่(มันมี Bug ในฺ Biosทำเอาเซ็ง) ผมเชียร์ Asus

Comment

Working...
                              X