Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ 3.0 เสถียรน่ะครับ be2350+m2n-e

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ 3.0 เสถียรน่ะครับ be2350+m2n-e

คือปรับ

บัส 300x10 แรม 667 4 แถว ทด 533 5-5-5-15-20 trc3

offset50 htx4 ไฟแรม 1.95 ไฟcpu 1.4 เทสผ่าน

แต่พอเล่น gta4 สักพักเครื่องรีครับ

ลดลงเหลือ 2.95 ก็ยังจอฟ้า

ตอนนี้เหลือ 2.90 แล้วครับ

ทำยังไงดีให้ 3.0 แบบเสถียรได้อะครับ

ขอบคุณครับ

เปลี่ยนเมนบอร์ด

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เปลี่ยนเมนบอร์ด
      ตามท่านวิกรไป +1

Comment

Comment

sink ไรครับ ลองอัดไฟเพิ่มดูครับ แล้วลองลากแรม แค่ 2 แถวครับ ระหว่างรอเปลี่ยนบอด

Comment

ต้องเปลี่ยนบอร์ดเลยหรอครับ *0*

ซิ้งเดิมครับ

ถ้าเกิดไปซื้อ ซิลิโคลนมาทา จะช่วยได้ไหมครับ

Comment

ไม่ค่อยช่วยเเท่าไหรครับ sink เดิมไฟ 1.43 จะร้อนมากครับ

ผมเคยใช้ x2 4000+@3.0 ก็ใช้ดีไม่เคยค้าง หรือหลุดระหว่างเล่น ครับ sink hyper212

และแรมผม 1gb 2 แถว ยี่ห้อเดียวกัน ชิบเดียวกัน

Comment

m2n-e เคยเห็นคนในเวบเราลาก 4600+ ไป 3.74 เลยนะครับ หุหุ

เนี่ยๆ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                  m2n-e เคยเห็นคนในเวบเราลาก 4600+ ไป 3.74 เลยนะครับ หุหุ

เนี่ยๆ

ผมว่าก้ได้แค่โชวคับ ใช้จิงมีวูบ ลองรัน othos สัก 3ชม. ผ่านถือว่าเสถียรคับ

Comment

Working...
                  X