Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื่ออุปกรณ์คอมที่ไหนดีครับ(กรุงเทพ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื่ออุปกรณ์คอมที่ไหนดีครับ(กรุงเทพ)

เลงๆไว้คือพันทิพ แต่ไม่รู้ว่าชั้นไวนดีอะครับ หรือว่ามีใครในบอร์ดเปิดร้านรึป่าวเผื่อจะมีส่วนลด - -

1. 1000 ทิป
    2. เซียร์รังสิต
    3. ฟอร์จูน

หลักๆ ผมไป 3 ที่ (เรียงตามที่ไปบ่อยๆ)
    แต่ก่อนผมอยู่ สนามสุวรรณภูมิ (ไกลแค่ใหนก็จะเสาะหา) เอิ๊กๆๆๆ

Comment

อยู่แถวใหนละครับ

Comment

มันอยู่ที่งบที่มีครับถ้ามีงบไม่เกิน 20,000 บาท ซื้อที่ไหนก็ได้ไม่ต้องไปไกลๆบ้านหรอก
        แต่ถ้ามีงบเยาะๆต้องการของแรงๆหายากๆก็มีแต่ พันทิพเท่านั้นละครับที่ครบจริงๆ(ชั้น 1 ของ Hi-end เพียบ)
        ส่วนเซียรังสิตร้านเยาะก็จริงแต่ของแรงๆสู้พันทิพไม่ได้ที่พันทิพเยาะกว่า ส่วนฟอจูนก็พอๆกะพันทิพแหละครับทั่งของและราคาเลย 3 ที่ที่ว่ามาของแรงๆหายากจะอยู่พันทิพหมด ส่วนคนงบน้อยประกอบแถวบ้านดีกว่าเพราะถ้ามีปัญหาอุปกรณ์ยังไงเวลาแก้ปัญหาจะได้ไม่ต้องไปไกลให้เหนื่อย
        Last edited by scops; 14 Dec 2008, 17:54:42.

Comment

งบ 10k แต่ว่าซื่อแค่การ์จอกับ cpu

ส่วนบ้านอยู่แถวตลิ่งชันครับ

Comment

Working...
          X