Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ 2.1 เบสหนัก รายละเอียดครบๆ ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ 2.1 เบสหนัก รายละเอียดครบๆ ให้หน่อยครับ

ตอนนี้ใช้ Philips MMS430 อยู่ แต่สวิตซ์มันเสีย (ก็ยังใช้งานได้หละ)
    แต่รู้สึกว่าอายุอานามมันก็มากละ อยากปลดประจำการซะที
    อยากได้ชุดใหม่ เป็น 2.1 หละครับ เอาไว้ฟังเพลง
    ผมชอบฟังเบสหนักๆ รายละเอียดครบๆ ตัวเก่าเสียงที่ได้มาก็ใช่เลย
    แต่เวลาเปิดดังๆแล้ว มันชอบมีปัญหาน่ะครับ
    ตอนนี้ดู X3 2.1 กับ Altec VS4121 อยู่ ส่วน sound card ผมใช้ของโน้ตบุคน่ะครับ
    มีงบประมาณ 2500 น่ะครับ (ถ้าได้ชุดแบบที่เป็น hard switch จะดีมากครับ
    เพราะเคยใช้ jbl เค้าเอา power ไปรวมกับ volume แล้ว volume มีปัญหาน่ะครับ)

x3 เปลี่ยนสายลำโพง

ไม่ก็ x3 ริมแดงมั้งครับ

Comment

อยากแนะนำ KLIPSCH พอเห็นบอกงบมาเลยไม่กล้าบอก (แต่ถ้าอยากฟัง ลองติดต่อมาครับ) ยังไงขอให้เจอของถูกใจครับ

Comment

แนะนำ eacan a600II กิน Philips MMS430 ประมาณ 1ช่วงตัวได้ อิอิ

Comment

EACAN A500L MOD (แต่ของผมของ MOD ไม่เสร็จ)

Comment

ถ้าไม่ดูงบก็ klipsch จะตรงโจทย์สุดครับ
            x3 รายละเอียดไม่ดี แต่เบสกิน

Comment

Working...
            X