Announcement

Collapse
No announcement yet.

monitor พังแล้ว เอาไปขายได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• monitor พังแล้ว เอาไปขายได้มั้ยครับ

ครั้งล่าสุดที่ใช้คือ เสียบแล้วควันขึ้นเลยดึงสายไฟออก แล้วก็ไม่รู้จะเอาไปทิ้งที่ไหนดี

ชั่งกิโลขายอย่างเดียวครับงานนี้

Comment

ตัวเก่าผมก็พัง ขายไปเรียบร้อย

Comment

บริจาควัดสวนแก้ว

Comment

เก็บเอาไว้ ทับกระดาษ เลยท่าน

Comment

ขายได้ 50 บาทเองครับ
            เเต่เค้าเอาไปซ่อมได้มั้งเพราะตอนนั้นเป็นของจอ CRT เปิดเเล้วมันดัง เเต็บๆๆๆ

Comment

ชั่งโลขาย ได้แค่นิดเดียวเอง แต่ก็ดีกว่าเอาไปทิ้ง

Comment

เวลาขายก็บอกคนซื้อด้วยนะว่าพังแล้ว เดี๋ยวเขาจะกลับมาว่าเอา

Comment

CRT หรอ เอาไปทำเป็นตู้ปลา

ปล.ตอนแกะระวังฟลายแบคด้วย โดนมาทีไม่ฮา

Comment

Working...
                  X