Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้ทำไงดีครับ

ไปได้ SONIC GEAR SP551 5.1 มา 2 ชุด ที่คลองถม
    คนขายตะโกนขายแบบหมดแล้วหมดเลยครับแค่ชุดละ 800 บาท
    เลยไปสอยมาได้ 2 ชุด กะซื้อมาขำๆ
    แต่ไม่ไม่มีโอกาสได้เช็คของเลยเพราะคนแย่งกันซื้อแบบเอาเป็นเอาตาย
    มีมาประมาณ 40-50 ชุดได้ไม่ถึงชั่วโมงดี...เกลี้ยง
    งานเข้าเลยครับเพราะมันไม่มีรีโมทครับ เสียงออก 2.1 เท่านั้น
    ใครพอจะให้คำแนะนำได้บ้างว่าจะหารีโมทมันได้ที่ไหนครับ
    ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ
    Attached Files

ด้านหน้าไม่มีให้ปรับหรอครับ

Comment

ไม่มีครับ...4 ปุ่มที่เห็นคือ VOL + - กับ BASS + -
      เซ็งเลยครับคิดว่าได้ของถูกแล้วนะ...งานเข้าซะได้..เฮ้อ

Comment

ถึงว่าซิ ของถูก
        พยายามต่อครับท่าน แต่ผมกลัวว่ารีโมทจะแพงกว่าลำโพงล่ะทีนี้พูดไม่ออกเลย

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
          ถึงว่าซิ ของถูก
          พยายามต่อครับท่าน แต่ผมกลัวว่ารีโมทจะแพงกว่าลำโพงล่ะทีนี้พูดไม่ออกเลย

ขอบคุณครับ..หากันต่อไป

Comment

หาซื้อยากแหงมๆ หรืออีกทางต้องหารีโมทที่learnได้ ไปขอlearnคนที่ใช้ตัวนี้มา แต่ตัวรีโมทก็แพงอีก

Comment

แล้วตัวลูกมันหายไปไหน ทำไมมีแต่ซับ ถ้าไม่มีรีโมทแล้วมันก็ยังทำงานได้นิ

Comment

Originally posted by ultraline View Post
                แล้วตัวลูกมันหายไปไหน ทำไมมีแต่ซับ ถ้าไม่มีรีโมทแล้วมันก็ยังทำงานได้นิ

SAt อีก 5 ชิ้นอยู่ครบในสภาพที่ดีแหละครับ
                แต่เขาทั้ง 5 ขี้อายเลยไม่ได้เข้ามาถ่ายรูปกับแม่ของเขาหนะท่าน
                ลองหาของซักระยะดูก่อน..ไม่ได้การคงขายทิ้ง...แต่ก็เสียดายของจริงๆ
                คิดว่าได้มาถูกแล้วจะลองโมเล่นกับเขาบ้างแล้วนะ...เฮ้อปลง

Comment

ถ้าขายก็ขอราคาเท่าที่ซื้อมาแหละครับ ผมหาทางให้มันมีเสียงได้แหละ

Comment

Originally posted by Night_Angel View Post
                    ถ้าขายก็ขอราคาเท่าที่ซื้อมาแหละครับ ผมหาทางให้มันมีเสียงได้แหละ

PM เบอร์โทรคุยกันได้ไหมท่าน..จะแบ่งให้สักชุดหนึ่ง
                    อยากให้เขาได้ทำงานบ้างละ..นอนเงียบๆมาหลายวัน

Comment

Working...
                    X