ผมใช้ net ของ tot ครับ ได้ modem D-Link 526B มาหนึ่งตัวครับ แล้วทีนี้ผมก็มี Wireless router ของ Corega อีก 1 ตัวต่อกันครับ ทีนี้ผมจะ set ให้ตัว Modem ของ D-link เป็นแค่ตัวผ่าน แล้วไป Set login ที่ Wireless Router แทนครับ .....................ดังนั้นต้องSet ยังไงครับให้ตัว Modem ของ D-link ยังไงให้เป็นตัวผ่านครับ

********ปล.ผมจะ ทำ Forward port กับ Triggle Port เอาไว้เล่น DotA ครับ เวลาเพื่อนมาเล่นที่บ้าน