Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง9600gso ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง9600gso ครับ

ถามเรื่องgigabyte9600gso ครับ มันมีสายให้เสียบไฟเพิ่มออกมา2สายอ่ะครับเราต้องเสียบทั้ง2สายเลยหรือเปล่าครับ

ต้องเสียบครับมันเป็นไฟเลี้ยงของการ์ดจอ

Comment

เสีนบกี่สายครับ

Comment

มันเป็นสายกี่พิน ล่ะครับน่าจะ 6พินใช่ม่ะ

Comment

มันเป็น4หัวครับเสียบที่ตัวการ์ดเเล้วมันจะมีสายออกมาสองสายให้เสียบอ่ะครับ สายที่ออกมาเป็นแบบเดียวกับพัดลมเคสอ่ะครับมันออกมา2สายอ่ะครับ

Comment

อันนี้หรือเปล่าครับ ต้องเสียบทั้ง2สายแหละครับ
            Last edited by paikrub09; 14 Dec 2008, 21:50:07.

Comment

อ่อครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

เสียบสายเดียวก็ได้ครับ ไม่มีปัญหาอะไร
                ใช้ 9600gso เหมือนกัน ตอนยังไม่ได้เปลี่ยน PSU
                ผมก็เสียบแค่สายเดียวครับ

Comment

มาบอกว่า 1 สายได้ครับ ที่มีสอง สายเพราะเอาไว้ต่อเพิ่มไปอีกหัวครับ
                  Originally posted by paikrub09 View Post

อันนี้หรือเปล่าครับ ต้องเสียบทั้ง2สายแหละครับ

Comment

ถ้าผมไม่มั่ว รู้สึกจะเพิ่มมาให้สำหรับพวกไม่พอใจกับความเร็วเดิมอะครับ
                    เสียบหัวเดียวก็ติด ไม่เป็นไร

Comment

Working...
                    X