Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4850 PCS+ ร้อน ปรับพัดลม80๔ ร้อน55c ผิดปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

IceQ4 มันเย็นกว่า PSC+ อยู่แล้วนี่ครับ 55 องศา ผมว่าปกตินะ Full โหลด ลองไปเทสใน ccc ดูครับ

Comment

ของผม msi 4850 พัดลม 65% ความร้อน 36-40

Comment

ไม่แปลก

Comment

Originally posted by Agger View Post
          IceQ4 มันเย็นกว่า PSC+ อยู่แล้วนี่ครับ 55 องศา ผมว่าปกตินะ Full โหลด ลองไปเทสใน ccc ดูครับ
          เทสใน ccc เลือกตรงไหนครับ ^^

Comment

ซิ้งเปลี่ยนเป็น Hr03 GT เลยคับ ที่ผมใช้กะตัวนี้อยู่ full ตอนเที่ยง 55 idle 40 ผมปรับแค่ 50 นะ พัดลมน่ะ บอย พัดลมก็ silen cat เสียดายตอนนั้นไม่ได้ซื้อไป ขายแค่ พันเดียวเอง ลองหาๆในบอรดดูนะคับ

Comment

IDE -53c Full 62 คับ

Comment

Originally posted by domziia View Post
                ซิ้งเปลี่ยนเป็น Hr03 GT เลยคับ ที่ผมใช้กะตัวนี้อยู่ full ตอนเที่ยง 55 idle 40 ผมปรับแค่ 50 นะ พัดลมน่ะ บอย พัดลมก็ silen cat เสียดายตอนนั้นไม่ได้ซื้อไป ขายแค่ พันเดียวเอง ลองหาๆในบอรดดูนะคับ
                ฮ่าฮ่า ครับเดี๋ยวลองดู แต่เห็นเค้าว่าตัว T- rad เย็นกว่าหรอ ^^
                ขอบคุณครับ

Comment

คนที่ซื้อซิ้งผมไเค้าก็เคยใช้ ที แรด มา เค้าบอกว่า hr03 gt เย็นกว่า

Comment

ตัว PCS+ 4850 เดิมๆ มันร้อนครับ

ถ้าเป็นไปได้หาซิงค์มาเปลี่ยนดีที่สุดครับ

Comment

Originally posted by domziia View Post
                      คนที่ซื้อซิ้งผมไเค้าก็เคยใช้ ที แรด มา เค้าบอกว่า hr03 gt เย็นกว่า
                      ผมเองที่ซื้อไปครับ เคยใช้มาแล้วทั้ง2 ตัว
                      ยันว่า HR03-GT เย็นกว่า T-Rad2 ครับ

Comment

Originally posted by khomsiri View Post
                        ผมเองที่ซื้อไปครับ เคยใช้มาแล้วทั้ง2 ตัว
                        ยันว่า HR03-GT เย็นกว่า T-Rad2 ครับ
                        ขอบคุณครับ เดี๋ยวไปหา HR03-GT มาสวม อิอิ

Comment

แล้ว HR03+ กับ GT ตัวไหนเย็นกว่าครับ
                          แล้วตัวนี้เย็นไหมครับ ZALMAN GV-1000

Comment

Originally posted by boyja987 View Post
                            ขอบคุณครับ เดี๋ยวไปหา HR03-GT มาสวม อิอิ
                            จะได้เย็นกับเค้าแล้วน้อง

Comment

ไม่สนมูซาชิเหรอครับ

4850 ผม 700/1180 idle ก็อยู่ที่ 45 ประมาณนี้ ฟูลไม่เกิน 58 นะ อิอิ เย็นได้ใจ

มีแอร์แต่ไม่เปิด เปลืองไฟ

Comment

Working...
                              X