Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review HP mini 1001tu netbook ตัวใหม่สำหรับวัยรุ่นครับ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by shiva180 View Post
    สวยๆครับแต่ผมว่ามะค่อยคุ้มเพิ่มตังอีกหน่อยได้ครบเลย เหอๆ
    ปล.ปืนเจงๆหรอครับนึกว่าบีบีกลัวจังอย่าไปหาเรื่องพี่เค้านะโดนยิงตายแน่ๆ อิอิ
    ^^ อย่างที่บอกคร้าบบซื้อเพราะสวยสาเหตุเดียวเลยคร้าบบ ส่วนจะคุ่มหรือใหมนั้นเพื่อนๆตัดสินใจเองได้เลยคร้าบบผมม

ปล ผมใจดี มีปืนก็ไม่อันตรายหรอกครับ ปืนใว้ยิงในสนามครับผม ข้างนอกยิงด้วยความหล่อครับผม

Comment

อิอิแพงจางเห็น D.E กระบอกตั้ง230kอะครับโคตรแพงเลย

Comment

สวยๆๆๆ
        ปืนก็สวย น่ากลัวๆ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          93k ครับผม กล่องเดิม ด้ามเปลี่ยน เป้า กุญแจ กระสุนจากโรงงานทุกอย่างครบเหมือนออกห้างครับ พี่ที่รู้จักขายให้ อายุ1ปีพอดี สภาพ99% เลยครับ แต่ของใหม่ออกห้างน่าจะ120k upแล้วมั้งครับแถมหายากหน่อยครับผม
          ดูราคาแล้ว Glock 19 อย่างเดิมดีแระ 555
          สรุป ผมออกทะเลช่ายไหมเนี่ย

Comment

อยากได้ๆๆ ท่าน turion ซื้อให้ผมซักเครื่องสิครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง อิอิ

Comment

ตลกบริโภคเลยนะเนี่ย อิอิ

Comment

Originally posted by dexnangrong View Post
                สวยดี แล้วลงวิสต้าได้ไหมงับ
                Windows7 Version LowFat ยังลงได้เลยครับ อิอิ (Acer aspire one SSD8GB)
                เพราะงั้นสำหรับตัวนี้นี่สบาย
                แต่คงรุ้สึกว่ามันช้าๆนิดนึงเน่อ

ปล. ท่านทุเรียนลองไปยิงBB Gunจิ ยิงกะคนหนุกดีนะครับ หุๆ

Comment

Originally posted by ptatti View Post
                  Windows7 Version LowFat ยังลงได้เลยครับ อิอิ (Acer aspire one SSD8GB)
                  เพราะงั้นสำหรับตัวนี้นี่สบาย
                  แต่คงรุ้สึกว่ามันช้าๆนิดนึงเน่อ

ปล. ท่านทุเรียนลองไปยิงBB Gunจิ ยิงกะคนหนุกดีนะครับ หุๆ
                  ไม่มีตังค์ซื้อ BB ครับ

Comment

Originally posted by cybernetx View Post
                    อยากได้ๆๆ ท่าน turion ซื้อให้ผมซักเครื่องสิครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง อิอิ
                    ถ้าท่านมีคุฯสมบัติดังนี้ สูง160+ ขาว สวย หมวย อืมมม นัดผมได้เลยเดียวพาไปเลือกสีด้วย

Comment

อิอิ พี่ทุเรียนจะกินเด้ก 555

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                        ทั้งหมดเพื่อน้องคนเดียวเลยครับ

ปล เรื่องเสียงไม่แพ้กันครับ พอๆกันเลย
                        หนูก็รอรีวิวของพี่คนเดียวเลยค่ะ ช่วงนี้แอบเล่นคอมของพี่ชายค่ะเลยไม่ค่อยได้เข้ามาดูค่ะ

Comment

งามมากๆครับตัวนี้ น้องวันกะน้องอีตกขอบเลยฮะเสี่ยทุเรียน

Comment

Originally posted by matin2549 View Post
                            หนูก็รอรีวิวของพี่คนเดียวเลยค่ะ ช่วงนี้แอบเล่นคอมของพี่ชายค่ะเลยไม่ค่อยได้เข้ามาดูค่ะ
                            ต่างคนต่างรอซึ่งกันและกัน

Comment

Originally posted by bcyclone View Post
                              งามมากๆครับตัวนี้ น้องวันกะน้องอีตกขอบเลยฮะเสี่ยทุเรียน

Comment

ต่างคนต่างรอซึ่งกันและกัน
                                พี่ค่ะหนูฝากซื้อสติกเกอร์ภาษาไทยได้มั๊ยค่ะ ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนค่ะ เอาแบบของพี่สวยดีค่ะ

Comment

Working...
                                X