Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ ASUS F80Cseries จะอัพ CPU ได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ ASUS F80Cseries จะอัพ CPU ได้ปะครับ

ใช้ ASUS F80Cseries CPU Intel(R) Celeron(R) D CPU 220 @ 1.20GHz จะอัพอีกได้ไหม ขอคำแนะนำด้วยครับ

อัพได้ครับ ลองดูในห้องซื้อขาย Notebook ของบอร์ด

มีคนขาย CPU ลองถามเขาว่า รุ่นของคุณอัพได้ไหม

ต้องหาช่างโน้ตบุ๊คที่มีหัวแร้งแบบพิเศษเพื่อถอด CPU ออกจากบอร์ด

แต่จะขาดประกันนะครับ และระวังเรื่องความร้อนด้วย

ปล.ถ้า CPU มันแพงมาก ขายซื้อใหม่ดีกว่า

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X