Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซ่อม (ของที่หมดประกันแล้ว) รายละเอียด เชิญด้านใน ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ช่างนิสัยดี ประเมินแจ้งราคาไว ไม่ไกลบ้านผม มารับส่งของให้ด้วย
    เดียวรอดูงานซ่อมโรงไฟฟ้าของผม PSU TT 1500W

Comment

ซ่อม POWER

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาอุดหนุนครับ ปิดงานที่ซ่อมเสร็จส่งแล้วบางส่วนก่อนสงกรานต์ครับ ส่วนงานที่ยังค้าง
      ผมรออะไหล่จากนอกอยู่นะครับถ้ามาแล้วจะรีบทำให้เลยครับ สงกรานต์นี้ขอตัวกลับบ้าน ตจว.ไปพักก่อน
      ใครกลับหรือไม่ได้กลับ ตจว. ขอให้เที่ยวงานปีใหม่ไทยให้สนุก และ เดินทางปลอดภัยทุกๆท่าน นะครับ

IMG_20190109_011556 - Copy-tile.jpg

Comment

แวะเข้ามาให้เครดิตครับ ผมส่งซ่อม 2 ตัว Zalman 600W กับ Thermaltake 1200W
        ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ตัวที่ส่งซ่อม Thermaltake 1200W ใช้งานได้ดีปกติ
        ช่างตอบไลน์ไว มีการเสนอราคาก่อนซ่อม ซ่อมไว โดยรวมดีเลยครับ

Comment

ช่างแก้ไขให้กลับมาใช้ได้ปกติครับ
          รวดเร็ว งานดี ราคาไม่แพง แนะนำครับ

Comment

ส่งpower supplyไปให้ซ่อม 2ตัว สอบถามความคืบหน้าครับ
            หมายเลขพัสดุที่ 820005369046
            http://www.jtexpress.co.th/index/query/gzquery.html

Comment

Power

Originally posted by 2numphoto View Post
              ส่งpower supplyไปให้ซ่อม 2ตัว สอบถามความคืบหน้าครับ
              หมายเลขพัสดุที่ 820005369046
              http://www.jtexpress.co.th/index/query/gzquery.html
              ตามที่คุยกันในแชทครับ

Comment

PSU ที่ส่งไปซ่อมใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ งานดีราคาไม่แพงครับ +++1 ให้เลย

Sent from my vivo 1804 using Tapatalk

Comment

ส่ง Corsair RM850 กับ Firepro V7900 ไปซ่อม กลับมาใช้ได้เหมือนเดิม งานดี งานไว อัธยาศัยดี ดูแลงานดีมาก ราคาไม่แพงครับ ขอแนะนำ

Comment

มาให้ credit ครับ ส่ง PSU ให้ซ่อม บริการดี รวดเร็ว ไม่แพง รับ-ส่งของถึงที่ มีโอกาสจะใช้บริการอีกครับ +++++1

Comment

ผมส่ง ไป3 รายการ กลับมาใช้งานได้ทั้งหมดครับ
                      1.ลำโพง creative speaker gigaworks t40 series ii
                      2.ลำโพง Creative Inspire 5.1
                      3.เพาเวอร์ซัพลาย silverstone da750
                      [IMG][/IMG]
                      แต่รายการอาการหนักพอสมควร โดยเพาเวอร์ silverstone da750&ลำโพง creative speaker gigaworks t40 series ii ที่ต้องหาอะไหล่ ทดสอบอีกหลายครั้ง สุดท้าย ให้ 3ผ่านครับ

Comment

ซ่อม POWER

ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่มาอุดหนุนและขอบคุณทุก comment ครับ ยังรับงานอยู่เรื่อยๆนะครับ

Comment

ซ่อม POWER

รับงานครับ

Comment

ซ่อม POWER

ยังรับงานอยู่นะครับ ติดต่อทาง id line 0929856631 หรือ โทรมา สะดวกกว่าครับ

Comment

Seasonic M12II 750W Bronze
                              รับซ่อมไหมครับ

Comment

เดี่ยวส่งคู่นี้ไปครับ

Comment

Working...
                                X