Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามราคาการ์ด msi 9600 gt-T2D512-OC+ร้านที่สามารถซื้อได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามราคาการ์ด msi 9600 gt-T2D512-OC+ร้านที่สามารถซื้อได้ครับ

เป็นตัวนี้ครับ

คือผมได้สอยมา1ตัวจากคนในพื้นที่เดียวกันมือ2ในราคา 3700 บาทอะครับ
    ไม่รู้ว่าแพงไปหรือเปล่าพอดีตอนนั้นร้านแถวบ้านมีแต่9500GTกับ
    ASUS 9600 GTตัวที่ไม่มีพัดลมอะครับก็เลยตัดสิ้นใจซื้อมา
    ทีนี้ตังก็เลยเหลือครับ+เก็บเพิ่มนิดหน่อยก็เลยอยากได้อีกตัวมาSLIกัน
    เลยอยากรู้ว่าร้านไหนที่พันธิพหรือเซียร์มีขายมั่งอะครับและราคาตอนนี้
    เท่าไรแล้วหวังว่าคงจะไม่ถูกก่าราคามือ2ที่ผมซื้อมานะครับเดี๋ยวจะมีร้อง

Up

Comment

ดันๆ

Comment

m&D 4100

http://www.mdcomputer.co.th/md/catal...roducts_id=765

Comment

ง่ะ ขายแล้วไปเอาใบเดียวแรงๆดีกว่ามั้งครับ อิอิ

SLI บางทีเล่นบางเกมมันจะอ่อนกว่า การ์ดที่เอามาต่อsliใบเดียวไม่ sli อีกนะครับ

Comment

มือ 1 ผมซื้อไปเมื่อวานก่อน 3100เองคับ ขอโทษคับ คนละรุ่น

Comment

จะขุดขึ้นมาทำไม

Comment

Working...
              X