เอาแล้วไงพี่น้อง เข้ามาดูหน่อย เจอไวรัสแปลกที่สุดเท่าที่เคยเจอมา ร้ายแรงมาก
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: เอาแล้วไงพี่น้อง เข้ามาดูหน่อย เจอไวรัสแปลกที่สุดเท่าที่เคยเจอมา ร้ายแรงมาก

OverclockZone Member Solidworks's Avatar
    South-East Asia

Default เอาแล้วไงพี่น้อง เข้ามาดูหน่อย เจอไวรัสแปลกที่สุดเท่าที่เคยเจอมา ร้ายแรงมาก

ผมโหลดโปรแกรมอยู่ อยู่ๆปรากฎว่า ได้มีหน้าต่างวินโดวส์ โน ดิส โผล่มา ดัง ตึ๊ง ผมก็กด แคนเซิ่ล
    ลองใช้ NOD64 สแกนดู เจอดังกล่าว ผมอยากทราบว่า ไครเคยเจอแบบผมบ้าง แล้วแก้อย่างไร ลงแอนตี้ก็ไม่ได้ ลบไฟล์ก็ไม่ได้ ทำอะไรไม่ได้ซักอย่าง เข้า Safemode ก็ไม่ได้จะขึ้นจอฟ้าและมีรายงานว่าในเครื่องกากของพี่ท่านมีไวรัส เข้ารีจิสตรี้ก็ไม่ได้
    ผมสงสัยว่า .หัววาน .yedเป็ด มีด้วยเหรอครับ ผมสงสัยว่าบุคคลข้างล่างห้องซึ่งอยู่ที่เดียวกัน น่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องกับการกระทำดังกล่าว ผมจะหาหลักฐานเล่นงานเขาอย่างไรดีครับ งงมากครับ

OverclockZone Member onizuka_tc's Avatar

ซวยไป พี่น้อง คนเขียมมันสุดตีนจริง ๆ

Bookmarks

Bookmarks