Announcement

Collapse
No announcement yet.

VAIO VGN-C23SH มาแว้วววววววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VAIO VGN-C23SH มาแว้วววววววว

CPU : C2D 1.66 GHz
    RAM : 1 GB DDR2 (bus 533 เท่าเดิม)

ราคา 44900 เท่าเดิมงับ อ้างอิง avitworkshop.com

เข้ามาช้ำใจเล่นๆ จากผู้ใช้C14

ปล.เครื่องเราตกรุ่นแล้วเหลอนี้ T.T

Comment

ขอบคุณที่ช่วยให้เครดิตเว็บของเรานะครับ

ขอบคุณที่ช่วยให้เครดิตเว็บของเรานะครับ www.avitworkshop.com
      เราจะนำข้อมูลไวโอ้มาอัพเดทให้เพื่อนได้ชมเรื่อยๆครับ

Comment

ไม่เป็นไรคับสนใจรุ่นนี้อยู่พอดี อิอิ หรือจะลดให้ผมกะได้น่ะคับคุณblue 5555+

Comment

ไปเห็นตัวเป็นๆมาแล้วครับ มี 3สีให้เลือกซื้อคือ ดำ ขาว ฟ้า แต่ส่วนตัวสนใจ สีฟ้า มากๆ ว่าจะรอสอยตอนงาน Com.ที่ศูนย์ประชุม นะครับ ดีจัง แรม1GB.ชอบมากๆ

Comment

แล้วงาน commart บูทของ vaio ราคาต่างจากศูนย์ สักเท่าไหร่อ่ะคับ หรือว่า Free Vat หรือว่า มีแค่ของแถมไรประมาณนี้อ่ะคับคุณ Master อยากรุจังคับ อิอิ

Comment

ยังไม่รู้นะครับ เพราะว่าจะฝากให้แฟนซื้อให้ ตัวผมต้องออกไปเดินเรือ เดือนครึ่งกลับมาประเทศไทยทีหนึ่งนะครับ

Comment

พอดีวันนี้ไป เปลี่ยน Passport ที่เซนทรัลบางนา ความตั้งใจจะเข้าไปดู c14 แต่พนักงานบอกว่าไม่มีของแล้ว มีแต่ c23 เพิ่งมาใหม่นะครับ เลยสนใจ นะครับ

Comment

อ๋อคับ ไม่เป็นไรคับ อิอิ

Comment

Working...
                  X