Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายซาก Gaming NB MSI GT780DX ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายซาก Gaming NB MSI GT780DX ครับ

ปิดกระทู้ครับ หั่นขายออกไปแล้วครับ ขอบคุณ Overclockzone ครับผม

แก้ไข*
    ขายครับ
    เหมา 3,500
    หั่นขาย
    CPU i5 2430m 2.4-3.0Ghz 800
    RAM DDR3 8GB 800
    Steel series keyboard 800
    Screen panel Full HD 1080 17 นิ้ว 1000
    Bluray drive 1,000

สภาพนะครับ
    CPU 2430m2.4-3.0Ghzปกติ
    Ram ddr3 4*2=8 GB ปกติ
    VGA GTX 570m เสีย
    ้HDD ไม่มีครับขอเก็บไว้เอง
    SSD ไม่มีครับขอเก็บไว้เอง
    Drive bluray ปกติ
    สภาพภายนอก
    คีย์บอร์ด ปกติ
    จอด้าน 1080 ปกติ
    ฝาพับแตกครับตรงข้อบานพับส่งผลให้เปิดปิดฝาพับแทบไม่ได้ครับคือจะเปิดก็เปิดไว้ยาวๆเลยหรือปิดก็ปิดยาวเลยเพราะเปิดยากครับต้องใช้มือบีบที่ฝาพับช่วยในการเปิด

สรุป เครื่องเปิดติดแต่ภาพไม่ขึ้นเพราะการ์ดจอเสีย หากเปลี่ยนหรือนำไปอบชิพก็สามารถใช้งานต่อได้

ราคาครับ จะซื้อแยกหรือเหมา รบกวนบอกราคามาได้เลยครับเพราะผมเองก็ไม่ใช้พ่อค้าด้านนี้ แต่พอดีเก็บไว้ไม่ได้ใช้เลยเอามาปล่อยแจกจ่ายกันไป
    ติดต่อ หรือขอรูปเพิ่มเติม Line: gestata1
    หมายเหตุ:รับมือกทม / ต่างจังหวัดส่งทางไปรษณีย์ไทย / Warranty15Days มีปัณหาส่งคืนของถึงโอนคืนทันที/
    ขอบคุณครับ

Attached Files
    Last edited by gestata1; 20 Jun 2017, 09:34:32. Reason: add picture

ทั้งเครื่องเท่าไหร่ครับ

Comment

ผมยังไม่รู้เลยครับยังไงเสนอราคามาก่อนแล้วต่อรองกันได้ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ขอราคาสุดๆทาง pmหน่อยคับ

Comment

Originally posted by puminpoo4 View Post
              ขอราคาสุดๆทาง pmหน่อยคับ
              ออกไปแล้วครับผม ขอโทษด้วยครับลืมอัพเดทกระทู้

Comment

ขายซาก Gaming NB MSI GT780DX ครับ

...
                Last edited by pree4250; 16 Oct 2019, 16:54:46.

Comment

Working...
                X