Announcement

Collapse
No announcement yet.

อะไหล่ sony xperia จอ บอร์ด แบต ซีลกาวกันน้ำ ฯลฯ รับซ่อม เปลี่ยน จอ แบต ซีล ฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

จอ Sony Xperia XA Ultra เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by eal001 View Post
        จอ Sony Xperia XA Ultra เท่าไรครับ
        แท้เบิกศูนย์ จบที่ 4000 ฿ ครับ

Comment

Comment

Comment

จอศูนย์ sony z2 แพงมั้ยครับผม

Comment

Originally posted by miker View Post
                จอศูนย์ sony z2 แพงมั้ยครับผม
                จอ Z2 ถ้าเบิกศูนย์ แพงมากครับ อะไหล่ศูนย์ ราคาจะไม่ขยับลง ยังค้างอยู่ที่ หมื่นกว่าครับ

จอแท้ สั่งนอก ย้ำว่าแท้นะครับ เปลี่ยนจบที่ 3000 ฿ ครับ

ส่วน จอเทียม หรือ งานแท้ที่ขายกันในไทย ผมไม่นำเข้าครับ คุณภาพไม่ผ่าน ระยะยาว ทัชกระโดด ทัชวิ่ง ทัชรวน

Comment

xperia z3 เครื่องดีทุกอย่างยกเว้น wifi ไม่สามารถเปิดได้ลองอัพเฟิร์มแวร์แล้ว อัพรอมใหม่แล้วยังไม่หายครับ อยากถามว่าซ่อมได้หรือป่าวครับ ขอราคาค่าซ่อมด้วยครับ

Comment

สั่งนอกนี่คือ สั่งนำเข้ามาเหรอครับ ถ้านอกจากที่ผู้ขายยืนยันว่าแท้แล้วเรามีวิธีรู้มั้ยครับว่าแท้หรือเทียบครับ
                    Originally posted by sospeed View Post
                    จอ Z2 ถ้าเบิกศูนย์ แพงมากครับ อะไหล่ศูนย์ ราคาจะไม่ขยับลง ยังค้างอยู่ที่ หมื่นกว่าครับ

จอแท้ สั่งนอก ย้ำว่าแท้นะครับ เปลี่ยนจบที่ 3000 ฿ ครับ

ส่วน จอเทียม หรือ งานแท้ที่ขายกันในไทย ผมไม่นำเข้าครับ คุณภาพไม่ผ่าน ระยะยาว ทัชกระโดด ทัชวิ่ง ทัชรวน

Comment

Originally posted by nanudekba View Post
                      xperia z3 เครื่องดีทุกอย่างยกเว้น wifi ไม่สามารถเปิดได้ลองอัพเฟิร์มแวร์แล้ว อัพรอมใหม่แล้วยังไม่หายครับ อยากถามว่าซ่อมได้หรือป่าวครับ ขอราคาค่าซ่อมด้วยครับ
                      อาการนี้ ผมแก้ไม่ได้อ่าครับ

Originally posted by miker View Post
                      สั่งนอกนี่คือ สั่งนำเข้ามาเหรอครับ ถ้านอกจากที่ผู้ขายยืนยันว่าแท้แล้วเรามีวิธีรู้มั้ยครับว่าแท้หรือเทียบครับ
                      วิธีดูก็ ขนาด ความละเอียด ความคมชัด สี ความสว่าง ทัชลื่น เป็นต้น คนที่ใช้จอแท้อยู่ ถ้าได้เปลี่ยนจอเทียม ก็จะรู้สึกได้ทันทีเลย ว่าจอที่เปลี่ยนมา มันไม่เหมือนเดิมครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

รับปลดล็อค Z5c Docomo มั้ยครับ ถ้าได้ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by punk_2x View Post
                                รับปลดล็อค Z5c Docomo มั้ยครับ ถ้าได้ราคาเท่าไหร่ครับ
                                ไม่ได้รับครับ

Comment

Working...
                                X