Announcement

Collapse
No announcement yet.

บางบอน GTA IV ใครมีมั้ยยยยยยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บางบอน GTA IV ใครมีมั้ยยยยยยยย

ไปเดินร้านเกมมา เห็นแผ่น GTA IV แล้ว อนาจ ทําไปได้ตั้ง 4 แผ่น DVD รวมแล้วเกือบตั้ง 600 บาท เลยมาตั้งกะทู้ถามว่าในนี้ใครมีมั่ง อยากด้ายยยยยยย
    ขอแค่ บางบอน บางแค พระรามสอง เอกชัย ไปรับถึงที่ครับ
    ป.ล ขอแหกกฏหน่อยนะ

มี
    มาอิมฯ สำโรง ดิ

Comment

ถ้าอยู่ไกล้ จะไรท์ให้ฟรีเลย

Comment

ไม่มีแผ่นจะไรท์ส่งไปรษณีย์ให้อ่ะ แถวบ้านแผ่นละ 20 ม่ายหวาย

Comment

ประชาอุทิศ 79 มาเอาเลยครับ ถึงบ้านประมาณ 21.00

Comment

อยู่หมู่บ้านเศรฐกิจ

Comment

อยู่พระราม 2 อะครับ แต่ผมไม่มีแผ่น DL น่ะครับ สนใจเป็น DVD 4 แผ่นมั๊ยครับ หรือถ้าจะเอา มาจิ้มก็ได้นะครับ ^^

Comment

พระราม2 คับ สนใจ PM มาได้คับ เรียนอยู๋วัดราชนะคับ ผมอ่ะ อิอิ

Comment

3แผ่นเองน้ะ450 อิอิ ลงทุนเมื่ออยากเล่น

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
                    3แผ่นเองน้ะ450 อิอิ ลงทุนเมื่ออยากเล่น
                    ถ้ามันมีแผ่นแท้ อีก แค่ 158 บาทก็จะซื้อของแท้ได้แล้ว

ปล.เราได้เกมส์มาแล้วน่ะน้องเอก

Comment

ผมก็พระราม 2 ครับ

Pm มาก็ได้คับ

Comment

Working...
                      X