Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV เสื้อผ้าดีดีมีขายที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รถขนเงินหาได้แถวไหนหรอครับ ขอพื้นที่บอกเป็นรูปก็ดีครับ

Comment

รถมันจะสีเขียวครับหายังไม่ค่อยเจอ - -เดี๋ยวเจอเอารูปมาลงให้และกัน

Comment

ใส่สูทที่มีไทด์แดงแล้วถือปืนพกนะ Hitman เลย
        ปล.ถ้ามีปืนคู่จะแหล่มกว่านี้อีก 55+

Comment

ช่วยลงรูป แผนที่ร้านขายชุดให้ทีได้ไหมคับ

ใครมี ขอหน่ิอยฮ่ะ

Comment

^
            ^
            เดี๋ยวพอไปเกาะกลางได้ ก็จะขึ้นร้านขายใน map เองครับ

อีกอย่าง ถ้าห้องพักโทรมๆแต่ใส่สูทนี่ไม่เข้ากันอย่างแรง ได้ห้องหรูๆค่อยใส่ เหอะๆ

Comment

รถขนเงินนี่อยู๋แถวไหนหรอครับ

Comment

ตามท้องถนนทั่วไปครับ ผมเจอเมืองแรกนะ ลักษณะของรถจะเหมือนรถของหน่วย สวาท แต่จะเป็นสีเขียวตอนนี้หายากมากเมื่อกี้เข้าไปเล่นไม่เจอซักคัน - -

Comment

ว่าแต่เงินนี่สำคัญด้วยเหรอครับ สูตรปืนก็มี นอก จาก ใช้กับคุณ โส แล้วก็เลี้ยงข้าวเพื่อนเท่านั้น ผมจะบอกวิธีให้ ใช้บริการคุณโส เรียบ ร้อย แล้วก็ ฆ่า เธอทิ้ง ครับ เสีย 70 ได้ คืน เปง 100 555+

Comment

ว่าแต่อยากจะถามเรื่องหนึ่ง ครับ มีซื้อบ้าน แล้ว จะมีกิจการ อะไร ที่เปง ของตัว เอง เหมือน ซาน แอสเดรท เปล่า ครับ ถ้าไม่มีคงผิดหวัง เดี๋ยวรอ GTA V ขนาดของเกมส์ 50G ก็จะลงครับ

Comment

เออ แล้วอยากรู้ว่า หมวก กะ แว่น นี่ไปหาซื้อที่ไหนอะ ไม่เจอเลย -*-

Comment

แว่น กับ หมวก หาอยู่เมือง แรก ครับ แว่น จะเห็น อยู่ ตรง คนขายเลย ส่วน หมวก เดิน เลี้ยว ซ้าย แล้ว เจอ ตรง หน้า เลย ครับ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
                          รถขนเงินหาได้แถวไหนหรอครับ ขอพื้นที่บอกเป็นรูปก็ดีครับ
                          หน้าตาแบบนี้ครับ

จุดที่ผมเจอรถขับผ่านตลอด ตายแล้วจะมาเกิด ที่โรงพยาบาลและโรงพักนี้ อ่ะ สำหรับ map นี้

ต้อง ระเบิดเอามั้ง ผมไม่แน่ใจแต่ผมระเบิด รถ ทุกครั้ง แล้วจะได้ 2 ดาว T_T

Comment

เห็นขับผ่านตั้งหลายรอบเพ่งรู้นะเนิย *0*+

Comment

อยากใส่สูท ให้มันดูดีมีระดับ ไฮโซ สาวเห็นกรี๊ดสลบ แบบ transporter

ผมจะไปหาซื้อได้ที่ไหนครับ

การแต่งกายตอนนี้ ยังกะจะไปส่งตู้เย็น สาวเห็น เธอบอกรองเท้าเก๋จัง น้ำเสียงนี่ ประชดสุดๆ 55
                              แหมท่านชอบแบบผมเลย..... [IMG]ศึกษาต่อต่างประเทศร้านเพชร[/IMG]ส่วนปล้นรถขนเงินนี่ความรู้ใหม่เลยครับไอ้ผมก็มัวแต่ดักปล้นเอาหน้าตู้ATMจนจะเป็นโจรATMอยู่แล้ว เอาไปใช้มั่งดีกว่า
                              Last edited by runnerkob; 16 Dec 2008, 05:37:43.

Comment

เดี๋ยวจะลองขับๆหาดูครับ ตอนนี้สะสมรถเปิดหลังคาอยู่ หุหุ เสียดายไม่มีโรงรถ

Comment

Working...
                                X