Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรด์แล้วมาน บ่ เห็น = =v ตายแน่ฉ้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรด์แล้วมาน บ่ เห็น = =v ตายแน่ฉ้าน

แบบว่า ผมไร้ด์ข้อมูลลงแผ่นแล้วเก็บมา 1 เดือน เอามาเปิดแล้วปรากฎว่า โบ๋เบ๋ ครับ แล้วกด properties มานเป็นแบบ ดังรูป อ่ะจ้า

อยากทราบว่า ทามไงดีอ่ะ ข้อมูลที่ไม่สามารถหาได้แล้วด้วยครับ รูปความทรงจามง่ะ วะว้าก

เคยเป็นเหมือนกันคับ บอกได้แค่ว่าทำใจคับ หัวอกเดียวกัน
    ขนาดตอนเผาแผ่นเสร็จ ดูแล้วดูอีก ว่ามันจะต้องเปิดได้

แต่แล้วก็ T__T ทางที่ดี ข้อมูลสำคัญๆ ที่คิดว่า จะหาไม่ได้อีกแล้วในโลกนี้
    เผากันเหนียว ไว้ 2 ชุดเลยคับ เหมือนผม ^___^''

ปล. ลองใช้พวกโปแกม recovery กู้ ใน HDD ดูจิคับ ไหนๆ ในแผ่น มันก็ไม่เหลืออะไรแล้ว
    ลองไปขุดที่ต้นตอ ดู นะคับ เผื่อฟลุ๊ก ^___^''

Comment

ลองหาโปรแกรมซ่อมดูครับ เช่น CD Roller ---->http://www.cdroller.com/htm/download.html

Comment

ลองไปเปิดเครื่องอื่นดู บางที ตัว driveอื่นอาจจะอ่านเห็น

Comment

Working...
        X