Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดินสายแลนแค่ 40 - 50 เมตรค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดินสายแลนแค่ 40 - 50 เมตรค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

เดินสายแลนแค่ 40 - 60 เมตรค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

คือไม่อยากใช้ WIreless เพราะปัญหาเยอะ ขี้เกียจมานั่งแก้ให้คนทั้งบ้านเลยอยากเดินสายแบบ outdoor 40 - 60 เมตร ไม่ทราบว่าควรติดต่อที่ใด และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

บ้านผมอยู่แถวลาดพร้าวครับ
    Last edited by morigan; 15 Dec 2008, 19:09:47.

ราคาปรกติ
    สายเมตรละ 10 บาท
    หัวแลนหัวละ 5 บาท

ราคาถูกๆที่เคยเจอก็
    สายเมตรละ 5บาท
    หัวละ 2บาท

รอท่านอื่นมาแนะนำต่อไปครับ

Comment

Originally posted by zbankz View Post
      ราคาปรกติ
      สายเมตรละ 10 บาท
      หัวแลนหัวละ 5 บาท

ราคาถูกๆที่เคยเจอก็
      สายเมตรละ 5บาท
      หัวละ 2บาท

รอท่านอื่นมาแนะนำต่อไปครับ
      ราคาสาย lan พอรู้ครับ แต่เรื่องค่าบริการนี่สิ ที่จ้างเพราะอยากให้งานออกมาดีๆ

จริงๆทำเองได้แต่ไม่มีเวลาเลยครับ

Comment

Originally posted by morigan View Post
        ราคาสาย lan พอรู้ครับ แต่เรื่องค่าบริการนี่สิ ที่จ้างเพราะอยากให้งานออกมาดีๆ

จริงๆทำเองได้แต่ไม่มีเวลาเลยครับ
        pm มาคุยครับ

Comment

ใกล้เกินไปหรือเปล่า ครับระวัง lost นะครับ

Comment

Working...
          X