Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ของ Nvidia รุ่นไหนบ้างครับที่เล่น CRYSIS AA สุดได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8800gt ก็เปิดสุดๆได้เชื่อผม....แต่ก็กระตุกสุดๆเหมือนกัน...เฮฮาครับอย่าซีเรียส

Comment

เปิด!! เจ้าแดกพรึบ

ไม่เกียว ไปละ

Comment

จะเอา AA สูงสุดไม่ยากครับกับ จอ 24นิ้ว

ซื้อ ตัวแพงสุดมาสัก 2หรือ3ตัว ต่อเข้าไปครับ แจ่มเลย

4870x2 x2 CFX
        280GTX SLI

Comment

จะเอา AA สูงสุดไม่ยากครับกับ จอ 24นิ้ว

ซื้อ ตัวแพงสุดมาสัก 2หรือ3ตัว ต่อเข้าไปครับ แจ่มเลย

4870x2 x2 CFX
          280GTX SLI

ตามนั้นเลย

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            เกมยิงไข่...ไพ่...จับผิดภาพ....ไง .....

Comment

ผมยิงไข่ ตุก 19 เลย

Comment

งบประมาณที่มีครับ
                แต่ผมชอบค่ายแดงมากกว่านะถ้าจะเล่นก็เล่นแบบสุด ๆ ไปเลย

Comment

รอ Dual GT200b โลดครับใกล้ออกเต็มทีแล้ว จะคริสมาสต์แล้วครับ *0*

Comment

คงต้อง SLI แล้วละ ( GTX 280 SLI )
                    CPU ต้องแรงมากด้วย
                    อันนี้เทสแค่ High AA 4X เอง
                    จะปรับสุดทั้งหมด ต้อง Very High AA 8X บน Vista DX10 โน้น ละ

Comment

งั้นจัด 9800 GTX+ มา1ตัวก่อนแล้วถ้าไม่ไหวเอาอีกตัวละกันเพราะ GX2 มัน
                      Core+MEM*2ก็จริงแต่9800GTX+ SLI CORE MEM มันแรงกว่าเห็นๆและราคาถูกกว่าด้วย
                      ปล.ถามหน่อยครับว่า 9800 GTX+ SLI มันกินไฟมากกว่าเยอะป่าวครับ

Comment

น่าจะยากนะครับ เปิดให้สุดแล้วเล่นได้จริง.............ลองตาม link ไปดูนะครับ
                        http://www.guru3d.com/article/core-i...mance-review/1

ส่วนตัวก็เล่น สเปกเครื่องลองกดที่ลายเซ็น ยังกระตุกหัวแตกเลยครับ ถ้าเปิดสุด................

Comment

ทุกคนคงสงสัยนะสิครับว่าทำผมถึึงใจปล้ำซื้อแต่ของแรงๆได้
                          คำตอบคือมีคนรู้จักอยู่ Stock SYNNEX ครับดีปะ อิอิ

Comment

จะแรงไปไหน

Comment

Originally posted by missionman View Post
                              จะแรงไปไหน
                              แรงที่สุดเท่าที่มีงบ

Comment

ถ้าเอาแบบสุดหมดแล้วลื่นผมว่ายังไม่มีนะครับ
                                แล้วเกม Crysis มันยังไม่สนับสนุน สองหัวเนี่ยสิ

เหอๆ

Comment

Working...
                                X