Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M2N บูทจากแฟรชไดร์ ไม่ได้หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M2N บูทจากแฟรชไดร์ ไม่ได้หรอครับ

คือผมจะ บูท Hiren จากแฟรชไดร์ แต่ว่ามันค้างที่หน้าดำ ๆ ไม่ทราบว่าต้องไป set bios อะไรครับ

เพราะผมลองกับอีกเครื่อง AMD ใช้ได้ปกติ

ช่วยหน่อยครับ นายสั่งงานเข้ามา ทำไม่ได้ เด่วจะโดนด่า *0*

Comment

ไม่มีใครตอบเยย T_T

Comment

มีใครเคยใช้บ้างครับ M2N

บอกหน่อยว่า set bios ยังไงให้ boot usb ได้ครับบบ

Comment

ลองเข้าไปในเมนู Boot และลองดู Boot Device Priority แล้วลอง set ให้ USB Device อยู่เป็น 1st Boot Device

ลองดูครับ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

Working...
            X