Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมี PS2 เพิ่งได้มาจากพี่ซื้อมาจากนอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมี PS2 เพิ่งได้มาจากพี่ซื้อมาจากนอก

ผมมี PS2 เพิ่งได้มาจากพี่ซื้อมาจากนอก

อันบางอะครับ แล้วทีนี้มันอ่านได้แต่แผ่นแท้ แล้วแผ่นแท้ก็คงไม่เหมาะสำหรับเด็กเงินทุนต่ำสำหรับผม

ผมก็เลยจะถามว่าผมควรไปแปลงหัวอ่านที่ไหนดีอะครับ

ลองไปถามอมรดู 1,200 แม่เจ้า!

ปล.แถวสะพานเหล็กเห็นว่าเยอะ จะไปซื้อจอยแท้ซักอันที่นั่นมีด้วยมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

ราคาประมาณนั้นแหละครับสำหรับค่าแปลงหัว สะพานเหล็กขึ้นชื่ออยู่แล้วครับทำแป๊ปเดี๋ยวก็เสร็จและมีหลายราคา สำหรับเรื่องจอยนั้นควรจะดูให้ดีนะครับว่าแท้จิงหรือเปล่าหรือไม่ก็เอาของเราไปเปรียบเทียบเลยครับ เพราะเดี๋ยวนี้ปลอมเหมือนมากมายจิงๆ

Comment

ร้านลุงจูครับ 500-3000 ครับแล้วแต่ chip
      ++ ทั่วไปนิยมราคา 500-1000

Comment

Originally posted by toon ชาวโลก View Post
        ร้านลุงจูครับ 500-3000 ครับแล้วแต่ chip
        ++ ทั่วไปนิยมราคา 500-1000
        ขอบคุณครับสะพานเหล็กนะครับ

ผมอยู่แถวดอนเมือง สะดวก BTS จะไปยังไงดีอะครับเค้าเปิดวันไหนบ้างอะครับ

Comment

สาย 8 เลยครับผ่านหมอชิตเก่า - สะพานควาย - อนุสาวรีย์ชัย
          ปล.ลงคลองถม แล้วเดินต่อไปนิดเดียวก็ถึง

Comment

ส่วนจอย ผมแนะนำซื้อที่ห้างครับ ของศูนย์โซนี่เลย ทนจริงๆ ครับ คอนเฟิร์ม
            ของแท้สะพานเหล็ก ราคาใกล้เคียง แต่คุณภาพไม่ชัวร์นะครับ บอกไว้ก่อน

ราคาที่ศูนย์อยุ่ที่ประมาณ 800-900 ครับ ไม่เกินนี้

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
              ส่วนจอย ผมแนะนำซื้อที่ห้างครับ ของศูนย์โซนี่เลย ทนจริงๆ ครับ คอนเฟิร์ม
              ของแท้สะพานเหล็ก ราคาใกล้เคียง แต่คุณภาพไม่ชัวร์นะครับ บอกไว้ก่อน

ราคาที่ศูนย์อยุ่ที่ประมาณ 800-900 ครับ ไม่เกินนี้
              ขอบคุณครับๆ : )

Comment

ขอบคุณครับทุกคน : )

ไป Super-rich มา

700บาท

http://www.super-rich.com/home.asp

Comment

Working...
                X