Announcement

Collapse
No announcement yet.

WD 640GB AAKS with Synnex

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Toffeecheese View Post
    Com7 ผมว่าดีกว่า Synnex อีกนะ

เดือน พ.ย. มีแต่ประกัน synnex 2750 ก็เลยต้องเอามา พอขึ้นเดือน ธ.ค. ก็เห็นทีแต่ com7 2590 ครับ

จนเดือน ม.ค. ก็ยังได้เป็น com7 2450 มาครับ

Comment

ร้านพี่ต้น TK com อยู่ชั้นอะไรครับ

Comment

ประกัน ALC

เชื่อผมดิอย่าไปยุ่ง ถ้าไม่อยากรอนาน

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
          Com7 ผมว่าดีกว่า Synnex อีกนะ
          ผมว่ามันแล้วแต่คนนะ เหมือนกันต่างกรรมต่างวาระ

โดยส่วนตัวผมถูกชะตากับ Synnex สุด เพราะยังไม่เคยงานเข้า (ประกันอื่นๆเจอเกือบหมดละ)

Originally posted by priewpol View Post
          ร้านพี่ต้น TK com อยู่ชั้นอะไรครับ
          ชั้น 1 ครับ

Comment

ผมเคยใช้บริการกับซินเน็คครับ เครมเร็วดีครับ

Comment

เดินเซียร์วันนี้....ราคายังเท่าเดิม
              แต่ไม่รู้ช่วงตรุษจีนเค้าจะปรับราคามั้ย
              (เนื่องจากการปั่นของร้านค่าส่ง เป็นประจำทุกปีของช่วงนี้ เมื่อก่อนจะเป็นแรม
              ตอนนี้แรมราคาตก คงหาปั่นราคาอุปกรณ์ใหม่ที่คนนิยมกันช่วงนี้ก็ฮาร์ดดิส)

Comment

กว่าจะลงตัว แบ่งไปๆมาๆ สุดท้ายเหลือไดร์ฟละ 2 partition (ที่ซื้อใหม่)

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                  ผมว่ามันแล้วแต่คนนะ เหมือนกันต่างกรรมต่างวาระ

โดยส่วนตัวผมถูกชะตากับ Synnex สุด เพราะยังไม่เคยงานเข้า (ประกันอื่นๆเจอเกือบหมดละ)
                  ผมเจอ Com7 บ่อย เพราะเลือกใช้ Com7 เยอะครับ

Synnex ไปไม่บ่อย แต่ก็ยังไม่มีปัญหาเหมือนกัน ไม่ชอบกฏการอัพเกรดสินค้าของ Synnex เลย

Com7 นะ ผมเอา E6300 + พันนึง ได้ E8200 น่ะ

Comment

Com7 เคลมไวมากคับ

แต่สินค้า Com7 ดันน้อยกว่าชาวบ้านเค้า

Comment

Working...
                    X