Announcement

Collapse
No announcement yet.

left4dead ภาพเป็นตารางสีชมพูดำ หมากรุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• left4dead ภาพเป็นตารางสีชมพูดำ หมากรุกครับ

เกมอื่นไม่เป็นครับ เป็นที่ไดร์ฟเวอร์รึเปล่าครับ แต่ใช้ตัวใหม่สุดแล้ว ใช้ 9600 gso

Last edited by darkstellar; 16 Dec 2008, 00:01:30.

แนว ดี เล่น ต่อ เลย

ปืนม่วง มาเชียว

Comment

ย้อนไดเวอร์ ดุไปใช่ตัวก่อนๆ

Comment

ท่านได้ลง skin หรืออะไรหรือเปล่าครับ แนะนำให้ลบเกมแล้วลงใหม่ครับ

Comment

ลงเกมไม่สมบูรณ์หรือเปล่าครับ ลองลงใหม่ดูครับ เพราะผมก็เคยเป็นแบบนี้กับ hl2 หาดทรายสีชมพู - -

Comment

เป็นบ่อยเวลาสับหน้าเจอตอนเล่นCSS วิธีที่ผมแก้คือออกเกมแล้วค่อยเข้าใหม่ มันก็หายนะ เกมนี้ก็เคยเป็นก็ทำแบบที่บอกก็หาย

Comment

ไปลง สกิน มารึเปล่า

Comment

แก้ไม่ได้นะครับ ผมก็เคยเป็นกับการ์ดจอตัวเก่า สรุปว่าแล้วแต่ดวงแหละ

Comment

รู้สึกว่า ส่วนที่ มันเงา มันจะเป็นแบบนั้นนะ

Comment

มีลงไว้สองตัวครับอีกตัวแบบอัดมาเหลือ 900 กว่าเม็กไม่มีอาการนี้ แต่อีกตัวที่สองกิ๊กกว่าๆ มันเป็นแบบนี้งงเลย

Comment

เคยเป็นกับโน้ตบุ้คเหมือนกัน แต่ลด texture กับ shader detail ลงแล้วก็หายเลย

งั้นเล่นกับตัว 900 เม้กก็ได้นิ
                      Last edited by estrellas; 16 Dec 2008, 17:40:13.

Comment

Working...
                      X