Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกหนึ่งชุดทางเลือกสำหรับคนที่คิดจะเปลี่ยนจากลำโพงคอมมาเป็นลำโพงบ้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่กรองไฟ MRZ นี่หาได้ที่ไหนคับ ราคายังไงมั้ง

Comment

มารอดัก Klipsch มือ 2

Comment

Originally posted by SatoKaiba View Post
        ที่กรองไฟ MRZ นี่หาได้ที่ไหนคับ ราคายังไงมั้ง
        ที่กรองไฟราคา 3900 ผมซื้อมาจาก Homepro ครับ

Originally posted by Macro View Post
        มารอดัก Klipsch มือ 2
        Klipsch มีคนนัดมาขอลองฟังแล้วครับ เบื้องต้นผมให้ราคาไว้ 6500

Comment

ดูแต่ละชิ้นแล้วเล่นหนักจริงๆ...55+
          (^-^)

Comment

ตัวกรองไฟประกันกี่ปีเด้อ ผมเล็งตัวที่ราคา 6900 อยู่ เพราะมันแยก Audio Video ไว้ชัดเจน
            ที่บ้านไฟไม่ค่อยนิ่ง กัว LCD พังต้องซื้อเก็บไว้ใช้หน่อย หุหุ

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
              ตัวกรองไฟประกันกี่ปีเด้อ ผมเล็งตัวที่ราคา 6900 อยู่ เพราะมันแยก Audio Video ไว้ชัดเจน
              ที่บ้านไฟไม่ค่อยนิ่ง กัว LCD พังต้องซื้อเก็บไว้ใช้หน่อย หุหุ
              - - ลืมถามถึงประกันตัวกรองไฟ รู้แค่ว่าลำโพงประกัน 5 ปี อย่างอื่น 1 ปีสายไม่มีประกัน - -

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                ดูแต่ละชิ้นแล้วเล่นหนักจริงๆ...55+
                (^-^)
                รวมๆแล้วหลายกิโลอยู่เหมือนกันครับ ตอนเลิกใช้ชั่งขายคงได้หลายตัง O_o"

รวมทั้งหมดของผม อาจจะไม่ได้ลำโพงคู่นึงของคนในนี้ก็ได้ครับ

Comment

โห้ย set เนี้ยะนะ รวมๆแล้วเสียยังสู้ AJ ไม่ได้หรอกขายทิ้งแล้วไปเล่น AJ ดีกว่าครับ
                  NHT อะไรก็ไม่รุ ไม่เคยได้ยิน 5555+ ^^

AJ เสียงดีกว่า NHT
                  http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=352519

เอาจริงๆนะ เป็นชุดยอดฮิตในขณะนี้เลยแต่ละคัวเน้นความคุ้มดีจริงๆ
                  ปล. C.D.C ก็ดีนะครับ
                  Last edited by siwarut; 17 Dec 2008, 12:32:12.

Comment

Originally posted by siwarut View Post
                    โห้ย set เนี้ยะนะ รวมๆแล้วเสียยังสู้ AJ ไม่ได้หรอกขายทิ้งแล้วไปเล่น AJ ดีกว่าครับ
                    NHT อะไรก็ไม่รุ ไม่เคยได้ยิน 5555+ ^^

AJ เสียงดีกว่า NHT
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=352519

เอาจริงๆนะ เป็นชุดยอดฮิตในขณะนี้เลยแต่ละคัวเน้นความคุ้มดีจริงๆ
                    ปล. C.D.C ก็ดีนะครับ

อ่ะนะท่านก็ค่อนแคะไปได้เอาน่าเขารู้แค่นั้น

Comment

แรง

Comment

นานาจิตตังครับ บางคนอาจจะชอบเสียงแนวนี้ แต่บางคนอาจจะไม่ชอบก็ได้ครับ

Comment

Marantz เสียงแจ่มมั๊ยครับ อิอิ

Comment

Working...
                          X