overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: วอนที่เถอะครับ มา บอก ที ต้องทำภารกิจ 2 ทาง เลือก จะเอา อันไหน ดี

OverclockZone Member

Red face วอนที่เถอะครับ มา บอก ที ต้องทำภารกิจ 2 ทาง เลือก จะเอา อันไหน ดี

แบบว่าภารกิจ เขา ให้ ฆ่า เพล์บอยเอกซ์ กับ ตัว คนที่ชื่อตัว D อ่ะ ไม่รู้ จะฆ่าใคร ดี คนหนึ่งก็ท่าทางน่าสงสาร อีกคนก็ดูเป็นเพลย์บอย สนิทสนมกับเรา จะฆ่า ใครดี ฆ่าใครดีกว่า เหตุผลเพราะ อะไร มาบอก ผมทีนะครับ ขอร้องเถอะครับ

กำไม่มีคนบอกอยากเล่นต่อฆ่าใครดีกว่ากันครับ บอกทีครับ

เซงเป็ด ไม่มีใครมาตอบ เอา เป็น ว่าผมฆ่า เพล์บอย เอกซ์ แล้ว กัน เพราะคนชื่อตัว D เมียมีชู้ หัวอกผู้ชายเข้าใจกันดี ส่วนเพล์ บอย ถึงจะอารมณ์ ดีแต่ท่าทางต อ แห ล ไม่น่าไว้ใจ

OverclockZone Member terquila's Avatar
    The Netherlands

ถ้าฆ่า Playboy X แล้วจะ ได้ penthouse ของ Playboy X มาเป็นที่เซฟแล้วทีหลังถ้าสนิทกับ Dwayne ก็จะโทรเรียก Dwayne และพรรคพวกหนึ่งคันรถมาช่วยได้ครับ

ถ้าฆ่า Dwayne จะได้เงิน 25000 แล้ว Playboy X ก็จะหายไปจากเนื้อเรื่องครับ

OverclockZone Member Joelshi's Avatar

ผมก็ คิดๆอยู่ครับ

พอไปหา playboy x ดู มันด่าเราชิหายเลย

ฆ่าทิ้งซะ

ค่า X เช่นกัน มัน แทงหลัง เพื่อน ก่อน ต้องตายสะ งิงิ

ฆ่า X เหมือนกัน 55555

แล้วอีกอันแหละครับ ที่พี่น้องมันจะฆ่ากันเอง คนนึงเป็นตำรวจเลว อีกคนจำไม่ได้ว่าใคร แต่เป็นพี่ของไอตำรวจนั่นอะ
    แล้วมันมานัดคุยกันในสวน จะฆ่าใครดี -*-

OverclockZone Member shapevie's Avatar

ฆ่า x เหมือนกัน กะว่า ฆ่าแล้วต้องได้บ้านมันแน่เลย และก้ได้จริงๆ +555+

OverclockZone Member Backstreet's Avatar

ฆ่า Playboy X กับฆ่า Francis ตัวรวจเลว

ป.ล. เกลียดเสื้อที่ Playboy ใส่มาก แสบตา ฆ่าเสียเลย เนี่ยแหละเหตุผล

facebook.com/cryptothailand

ค่าplayboyเอาsafe house

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

Quote Originally Posted by Backstreet View Post
    ฆ่า Playboy X กับฆ่า Francis ตัวรวจเลว

ป.ล. เกลียดเสื้อที่ Playboy ใส่มาก แสบตา ฆ่าเสียเลย เนี่ยแหละเหตุผล
    ผมปล่อยไอ้ Francis ไว้ ยังเศร้าใจถึงทุกวันนี้...T-T

OverclockZone Member poohchit's Avatar

Quote Originally Posted by Backstreet View Post

ทางเลือกเหมือนผมเลยครับ เกลียดตำรวจเลว

OverclockZone Member nunazaa's Avatar

เ ว ร ก ร ร ม ฆ่ า ผิ ด ตั ว

ดั น ไ ป ฆ่ า Dwayne

OverclockZone Member xzin's Avatar
    ลาดพร้าว จตุจักร สะพานควาย อนุเสาวีรีย์ เกษตร งามวงวาน บางกะปิ มีนบุรี หนองจอก

อยากมีบ้าน ก้อ คิว X ซะ อยากได้ตัง ก้อ ดเวน

แต่ ดเวน รอด แล้ว ดีกว่าเยอะ อิอิ

OverclockZone Member eliwodkung's Avatar

การพูดจาเจ้า PlayboyX มันกวน เลยฆ่ามันซะเลย

ที่ผมทำก็ฆ่าไอ้ PalyboyX เพราะมันไม่ให้อะไรแต่ Dwanye ถ้าสนิทกับมันเราจะโทรหามันเพื่อให้มันเรียกพวกมา1คันรถได้
    ส่วนอีกคู่ผมฆ่าพี่มันเพราะมันไม่ให้อะไรแล้วก็เป็นตำรวจเลวแต่คนน้องมันถ้าสนิทจะโทรให้มันส่งคาร์บอมบ์มาให้เราได้ แต่ตอนสุดท้ายน่าจะเลือกแก้แค้นเพราะเคทไม่ให้ไรเลยแถมคิดกับนิกโก้แค่เพื่อน เก็บโรมันไว้ดีกว่าเรียกแท๊กซี่ฟรี

ว่าแต่ตรงเมืองแรกใครมีเซพเฮ้าส์มั่งครับ ตอนแรกมีแต่โดนเผาไปตามเนื้อเรื่องแล้ว จะเซพทีต้องไปไกลเลย

หลุดมาจากไหนครับเนี่ยเค้าพูดถึงเกมส์ GTA4กัน น้องคุณมาเกี่ยวไรด้วยหล่ะ -*-

V
    V
    V
    Last edited by eliwodkung; 16 Dec 2008 at 16:54:03.

เกมไรอะนี้ผมงง น้องผมซื่อดเวน จะฆ่าน้องผมหรอ-*-

OverclockZone Member Joelshi's Avatar

francis มันเลวหรอครับตกลง ผมนึกว่ามันทำสิ่งที่ถูกแต่นอกกดหมายซะอีก - -

Bookmarks

Bookmarks