Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครที่เล่นOnibladeบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครที่เล่นOnibladeบ้างครับ

เป็นเกมส์นานแล้วนะครับ ใครที่เล่นในvistaได้บ้างช่วยแนะนำวิธีแก้ในหน่อยครับ
    ตอนมันเช็คก่อนเข้าเกมส์มันไม่ผ่านอ่ะครับ เซงๆๆ

Last edited by whiskas; 16 Dec 2008, 05:13:22.

เคยเล่นมาหลายเดือนแระ เกมเป็นภาษารัสเซีย...ออกแอ๊คชั่นมันส์ๆแบบไฮสปีดลูกเดียว....แต่มันไม่มีแคร็กอ่ะ ต้องเม้าท์อิมเมทเล่นเท่านั้น.......

Comment

ตอนนี้มีแพทEngอยู๋ครับ แต่ลงกลับvistaแล้ว เข้าไม่ได้อ่ะครับ ทั้งที่ mouth image

Comment

รอ X Blade ดีกว่าครับ มันก็คือเกม Oniblade ที่เป้น EnG นั้นแหละครับ วางจำหน่อย 14 มกราคม 2009

แต่ถ้าท่านต้องการเล่น oniblade ไปก่อน ต้องใช้ DEAMON TOOLS version 4.12.3 ขึ้นไปครับ
        ไม่งั้น โหลดเชคตอนเข้าเกมไม่ผ่านเลย ผมเล่นใน Win XP SP2 นะ

Comment

Originally posted by playplay View Post
          รอ X Blade ดีกว่าครับ มันก็คือเกม Oniblade ที่เป้น EnG นั้นแหละครับ วางจำหน่อย 14 มกราคม 2009

แต่ถ้าท่านต้องการเล่น oniblade ไปก่อน ต้องใช้ DEAMON TOOLS version 4.12.3 ขึ้นไปครับ
          ไม่งั้น โหลดเชคตอนเข้าเกมไม่ผ่านเลย ผมเล่นใน Win XP SP2 นะ
          ใน xp 2ผมลงเล่นได้เหมือนกัน แต่ vistaนี้สิ ใช้ DEAMON TOOLS version 4.12.3แล้วก็ยังไม่ได้เลย

Comment

โห! เกมน่าเล่นมาก

Comment

ไม่รู้ละครับ ^^ ต้องถามคนใช้ vista ละแหละ ผมไม่เคยใช้อะ

Comment

Working...
              X