Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA ติดตรงด่าน paper Tail อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA ติดตรงด่าน paper Tail อ่ะครับ

GTA ติดตรงด่าน paper Tail อ่ะครับ

ไม่รู้จะทำยังไงดีด่านที่ต้องรับโทรศัพแล้วให้ไปขับเครื่องบินไปกับ little Jacop มันไห้ตามเครื่องบินอีกคันไป ผมก็ตามไปแล้วนะครับ แล้วมันก็บอก ไม่ผ่านเริ่มไหม่ตลอด ผมทำไม่ถูกตรงไหนอ่ะครับ ท่านที่ผ่านมาแล้วช่วยที

ขอบคุณครับ

มันให้บินตามคอปเตอร์ ศัตรูหรือปล่าวครับ

Comment

ผมติดตรงที่ไปรับสาวตั้งแต่แรกเลยช่วยที

Comment

ไกด์มันก็บอกให้ทำอะไรอ่ะ ลองอ่านๆดูให้ดีๆครับ ฝึกภาษาอังกฤษไปด้วย

Comment

บินตามไปสักพักมันจะออกทะเลครับ พยายามรักษาให้เครื่องอยู่ในระดับเดียวกันไม่สูงไม่ต่ำเกินไป แล้วJacobมันจะใช้RPGยิงใส่ สักสองสามลูกถึงจะโดน แล้วบินไปส่งJacobที่แพรก็จบครับ

Comment

ตอนแรกผมก็ไม่ผ่านครับเพราะตามไม่ทัน เราต้องซ้อมขับคอปเตอร์ซะก่อนว่าขับยังไงจะเร็ว

Comment

ต้องขับคอบเตอร์ตามคับ แล้วพอถึงทะเล บินตามติดๆๆแล้วมันจะยิงเอง สอยให้ร่วงหละ

Comment

Working...
              X