Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP X1600 Pro ไม่มีขายแล้วเหรอหาไม่เจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP X1600 Pro ไม่มีขายแล้วเหรอหาไม่เจอครับ

อยากได้X1600 AGP ในพันทิพมีร้านไหนมั่งครับ ถามหลายร้านแล้ว งบ5000 ช่วยแนะนำรุ่นอื่นให้หน่อยครับ เน้นเกมส์ครับ จะซื้อวันนี้ให้ได้ ฮือๆ...

เมื่อวานที่ผมไปเดิน ผมว่าผมเห็นอยู่แว๊บๆนะ

Comment

ไม่ลอง Spark 6800 GS AGP ล่้ะครับ แรงพอกัน (แรงกว่า X1600 Pro นิดนึง)

Comment

ซีคอนยังมีอยู่ครับ

Comment

X1600 Pro อ่ะดีแล้ว หาหน่อยครับ ไม่รู้เหมือนกันว่าหมดยัง

Avivo แจ่มก่าเยอะครับ

Comment

ถ้าเป็นเมื่อก่อนเดินไป PC Gallery ได้เลย ...

แต่ตอนนี้ ข้อมูลหน้าเวปเปลี่ยนไป การ์ดจาก ATI หายหมดเลย เหลือแต่ nVidia ไม่แน่ใจว่าหน้าร้านมันเอา ATI ออกด้วยป่าว

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
              ถ้าเป็นเมื่อก่อนเดินไป PC Gallery ได้เลย ...

แต่ตอนนี้ ข้อมูลหน้าเวปเปลี่ยนไป การ์ดจาก ATI หายหมดเลย เหลือแต่ nVidia ไม่แน่ใจว่าหน้าร้านมันเอา ATI ออกด้วยป่าว
              ยังมีขายของatiเช่นเดิมครับแค่เว็ปเปลี่ยนถ้าท่านใดสนใจคงต้องไปเดินดูแล้วครับ(ของที่พันทิพย์อ่ะนะ)

Comment

ตอบให้หน่อยนะ

เออคือว่าผมอยากรู้อะครับ ใครเก่งมีความรู้ก็เเบ่งปันผมทีนะ
                คือว่า
                ผมอยากซื้อการ์ดจออะครับ เเต่งบมีน้อย อยากรู้อะว่า การ์ดจอรุ้นไหนที่ ดีที่สุด เเต่งบน้อยนะครับ เเบบการ์ดจอประหยัดเเต่เลนเกมส์ที่มีกรากฟิคสูงอะได้ เเบบงบไม่เกิน10,000 บาทนะ ตอบด้วยนะไม่งั้นผมคงโดนหลอกขายเเน่ๆ
                เเละบอกรุ่น ชื่อให้ชัดเจนด้วยนะ เเละบอกชื่อย่อด้วยยิ่งดี รุ้นไรก็ได้นะครับ ขอบพระคุณครับ
                thailovenawa@hotmail.com

Comment

ใช้อยู่ขอรับ มีโครงการจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน
                  ถ้าไม่รังเกียจของมือ2 ปลายๆเดือนเจอกัน

Comment

งบไม่เกิน 10k นี่เฉพาะการ์ดรึป่าวครับ ถ้าใช้ผมว่าหา X1950GT-Pro เลยดีกว่าครับ

Comment

Working...
                    X