Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาดูนิดคับ บอดร์ดพี่มืด p965 ไปต่อไง ได้ 3.4 เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาดูนิดคับ บอดร์ดพี่มืด p965 ไปต่อไง ได้ 3.4 เอง

ผมลากไปต่อบูตไม่เข้าเเนะนำทีคับ
    NB Strap select : 266 Mhz
    Boot up clock ; Auto มันมีให้ปรับถึง410 คืออะไร งง
    PCI : 101
    ผมทดเเรม1:1
    ไฟนะคับ

cpu v :+150.0 Mhz
    DRAM :2.1
    VTT V : 1.2
    NB 1.25 : 1.25
    SB1.5 : 1.5
    SB1.05: 1.05

ควรเพิ่มไรลดไรเเนะนำทีคับ คลำจนงงเเล้ว หรือเป็นเพราะผมใช้ E7300 45 nm เปล่า
    Attached Files

ดู vcore เขา

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ดู vcore เขา

กินไฟจังพี่เน็ต บอร์ดเก่าผม 4.0 นี่ไฟ 1.4 เอง เดี๋ยวกำลังศึกษาคาดว่าวันนี้ต้องมี 4เป็นอย่างต่ำ เมื่อวานไปถอย cm690 เจ๊บูนมา 3000

Comment

v9 สวยกว่า

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          v9 สวยกว่า

ตอนเเรกจะเอา v9 เเหละ เเต่เหมือนซิงค์มันจะไม่พ้นเพราะตรงที่รอง m/bมะนนูนขึ้นมามันปริ่มเลยกับซิ้งเลยเอาตัวนี้

Comment

เกรียนต่อ pi ทีละหัวน่ะ ทำไว้เท่เฉยๆ

Comment

Originally posted by Chodose View Post

เกรียนต่อ pi ทีละหัวน่ะ ทำไว้เท่เฉยๆ
              ดีพี่โชต

Comment

ดันนิดเผื่อมีคนมาช่วยเเนะ

Comment

Working...
                X