Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจารณ์ SMC2870w หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิจารณ์ SMC2870w หน่อยครับ

พอดีไปขุดคุ้ยของออฟฟิสมาครับ ไปเจอ SMC2870w รู้สึกจะเก่าเก็บตั้งแต่ครั้ง ซึนามิ ที่ภูเก็ตอ่ะครับ ยังไม่ได้ลองเลย

ไม่รู้ว่าไอ้ตัวนี้มันดีไหมครับ เห็นมันเป็นได้ทั้ง wireless lan, access point, repeater อ่ะ

ถ้ามันใช้งานได้ดี จะได้ซื้อกะออฟฟิสไปใช้ที่บ้านอ่ะครับ

ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

ใช้ได้ครับ ไม่ได้เล่นแต่ดูสเป็กในเน็ตเอา ต้องลองเองเลยครับ บอกไม่ถูกเหมือนกัน

Comment

ขอ serial number ได้ไหมครับ
      maxspeedfull@hotmail.com

Comment

Originally posted by !HaNaMi! View Post
        ขอ serial number ได้ไหมครับ
        maxspeedfull@hotmail.com

serial number ของอะไรครับ ได้มาอย่างไร ไม่เข้าใจครับ

Comment

ช่วยดูให้หน่อยครับ

http://www.dcomputer.com/proinfo/faq...SMC2870W-1.PDF

มันเวิร์คไหมครับ

Comment

Working...
          X