Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Kaspersky for Enterprise ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจก Kaspersky for Enterprise ....

สำหรับบริษัท องค์กร หน่วยงาน โรงเรียน หรือ มหาวิทยาลัย ใคก็ตามที่ต้องการใช้แบบ Enterprise สามารถ ส่งเมลล์มาขอได้ที่ Shassawat@e-rong.co.th
    รายละเอียด
    1. เขียนชื่อ
    2. ที่อยู่บริษัท
    3. เบอร์ติดต่อกลับ ครับ

สามารถขอได้ตั้งแต่ 5 - 100 License ครับ

ตอนนี้เป็นโปรโมรชั่นพิเศษ สำหรับทุก ๆ หน่วยงาน โปรโมรชั่นนี้แจกให้ลองใช้ ฟรีครับ ไม่มีข้อผูกมั้ด ใดๆทั้งสิ้น เพื่อประสิทธิภาพ Kaspersky พร้อมที่จะพิสูจน์ Antivirus ที่คุณใช้งานอยู่กับตัว Kaspersky ว่าตัวไหนสามารถตรวจจับและฆ่าไวรัสได้ดีกว่ากันครับ คุณพร้อมที่จะทดลองและพิสูจน์ Anti-virus ของคุณยังครับ สำหรับเรารอคำเชื้อเชิญจากคุณอยู่ครับ

*ไม่มีค่าใช่จ่าย ใด ๆ ทั้งสิ้นครับ
    Last edited by cavalier23; 18 Dec 2008, 15:18:55. Reason: ลงรายละเอียดการขอครับ

น่าสนใจมากครับ แล้วระบบร้านอินเตอร์เน็ตจะขอได้ไหมเอ่ย

Comment

งั้น ผมขอหน่อยนะคร้าบ

อยากลองใช้ดู

เดี๋ยวจะเมลล์ไปหา

Comment

ขอด้วยคนครับ เป็นร้านค้าและห้องเช่า 30license ครับ ที่ kon_banva334@hotmail.com

Comment

ที่ไหนก็ขอได้ครับ เพียงแต่รบกวนส่งเมลล์มาลงทะเบียน ด้วยครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณที่ลงทะเบียนกันมาเยอะแยะเลยนะครับ ทางเราจะเตรียมจัด License ส่งไปให้ทดลองใช้ครับ ถ้าใช้แล้วดีชอบก็ช่วยประชาสัมพันธ์ให้ด้วยนะครับ สำหรับใครที่ยังไม่ลงทะเบียนสามารถลงขอได้ตลอดครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ใช้ที่บ้านแต่อยากได้ ครับ อิอิ

Comment

Working...
              X