Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ บอร์ด หน่อยครับ 2000+-นิดหน่อย -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ บอร์ด หน่อยครับ 2000+-นิดหน่อย -*-

1.EP31-DS3L
    2.P5-KPL-SE
    3.P5-KPL/1600
    4.P5K SE/EPU

หาได้แค่นี้อะ ช่วย แนะนำหน่อยครับ ว่าจะเอาตัวไหนดี หรือใครมีอะไรดีๆกว่านี้แนะนำก็ได้นะ(หาซื้อง่ายด้วยนะ)

อยากได้แบบลากได้ไกลๆ เอาไปใส่กับ e2140
    บอร์ดเก่า(p5nsli) ลากมันได้ 800>>1000 -*- เกินนี้ไม่ไหวแล้วอ่า
    พอ Ram บอร์ดรับแค่ 667 แต่ลากไป 1000 ก็ยังไหว (เอาไงวะเนี่ย)
    อัพบอร์ดไปก่อน อนาคตจะเปลี่ยน cpu เป็นตัวแรงๆ อีกที

เพราะ GTA 4 แท้ๆ ทำให้เงินหมดอีกแล้ว T_T

.P5K SE

Comment

EP31-DS3L ใช้อยู่แจ่มจรัส

Comment

2 เสียงแล้ว -*- เอาอะไรดีเนี่ย

Comment

EP31-DS3L

Comment

P5K-SE

Comment

กำ เสมอกันอีก -*-
              รอๆท่านต่อไป

Comment

EP31-DS3L แต่ผมแนะนำอีกตัวครับ P5B-Plus ราคาประมาณ 2,3xx ตอนนี้ใช้อยู่กับ E2180 ลากได้ 3.2 ครับ

Comment

ดุนๆ ดันๆ - - เพื่อมีคนใจดีตอบอีก เอิ๊กๆ

อนาคตว่าจะเปลี่ยน e2140 กาก กาก เป็น q6600 (-*- ฝันหวานไปมั้ง) หรือ e7300
                  Last edited by boy2san; 17 Dec 2008, 17:23:41.

Comment

EP31-DS3L ใช้อยู่ 5555555555

Comment

Originally posted by vibe View Post
                      EP31-DS3L แต่ผมแนะนำอีกตัวครับ P5B-Plus ราคาประมาณ 2,3xx ตอนนี้ใช้อยู่กับ E2180 ลากได้ 3.2 ครับ
                      ผมก็ว่าจะแนะนำตัวนี้เหมือนกัน(Vista edition) ออพชั่นเยอะ แต่เรื่องลากนี่ผมไม่เน้นเท่าไหร่ ที่แน่ๆมีรีโมท(หาซื้อเอาต่างหากก็ได้) มาให้ใช้เปิด-ปิดเครื่อง เปิดโปรแกรมดูหนัง ฟังเพลงได้ก็พอใจแล้วล่ะ

Comment

ว่าแต่ P5B-Plus จะหาซื้อได้ที่ไหนอะ พวกบริษัทใหญ่ๆสาขาเยอะๆ ไม่ค่อยจะเห็นเลย -*-

Comment

Working...
                        X