Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดว่า Antivirus ตัวไหนใช้ดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านคิดว่า Antivirus ตัวไหนใช้ดีที่สุด

ขอความเห็นของทุกๆท่านหน่อยครับ

kaspersky i.s.2009
    kis2009

Comment

Kaspersky Internet Security

Norton 2009 ก็ดีครับ กินแรมน้อย

แต่ยัง ตรวจไม่ละเอียดเท่า KIS แถมยังไม่มี Crack อีก

Comment

ดีีสำหรับตัวเอง KIS7

Comment

เดี๋ยวก็กระทู้แตกอีกคอยดูนะ หุๆ

ปล.norton ไม่มียาแก้ไอก็ใช้ของแท้สิครับที่ it city ขายแค่ 499 ตกวันละไม่กี่บาทเอง

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
            kaspersky i.s.2009
            kis2009
            +1คับ

Comment

ผมก็ใช้มาหลายตัวนะครับ แต่มาจบที่ Solo antivirus เบาเครื่องจริงๆ ไม่มีปัญหาอัพเดจด้วย ถึงหน้าตาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ก็เหอะ

ใครอยากลองใช้ pm มาได้นะครับ (หาแนวร่วม..แฮะๆ)

http://srnmicro.com/

Comment

KAV 8 ครับ

key อัพเดตไม่ยากเลย สบายๆ อาทิตย์สองอาทิตย์โดนแบน ก็เปลี่ยน ใช้เวลา 1 นาทีในการเปลี่ยนไวสุดๆๆ

Comment

ไม่มีตัวไหนดีสุดหรอกครับ
                  เเต่ถ้าในเเนะนำก็คงจะเป็น

KAV กับ NOD32 ละครับ
                  ส่วนรุ่นที่ใช้ได้เหมือนกันเเต่ต้องเป็นของเเท้ผมว่าน่าจะเป็น bit def กับ norton ครับ

Comment

ตอนนี้ก็ยกให้ KIS
                    แต่เห็นติดกันจัง ที่มาคอยโพสท์ถาม "ช่วยด้วยผมติดไวรัส แก้ยังไง" ส่วนใหญ่ก็ใช้ NOD กัน เหอะๆ NOD มันดียังไงนะ อยากรู้จริงๆ

Comment

หุ หุ ตอบแบบกำปั้นทุบดิน ก็ตัวเราเองงัยยยยย....
                      มี "หมอกันไวรัส" แล้วจะไม่ติดเอดส์เหรอ? ถ้าชอบไปซุกซน + ลองของใหม่ + ไม่ป้องกันตัวเอง
                      ท่อง Internet ก็เหมือนกะ ท่องราตรีแสงสีเพียบ

Comment

แล้วตัว AVG นี่มันดีมั้ยครับ มีใครใช้มั่งป่าว
                        $เข้าไปดูในเว็บดาวน์โหลดเห็นยอดทะลุฟ้ามากกว่าชาวบ้านหลายช่วงตัว หรือเขาดันกันเอง

Comment

ผมก็ใช้นะ AVG ก็ดี ไม่ติดไวรัสเลย (หรือมันหาไม่เจอก็ไม่รุ 55555) แต่เครื่องก็ปกติดีนะ

Comment

เคยใช้ NOD32 ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ KIS8 ยังไม่เจอความแตกต่าง

Comment

norton 2009 จ้า

Comment

Working...
                              X