Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ ati จะมี physic grardแบบ ค่ายเขียวๆบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่านข่าว driver 8.12 หรือยังครับ? ผมว่าใกล้แล้วนะ

ปล.เบื่อพวกว่าati เรื่องdriver ซะจริงๆ ผมใช้มาตั้งนานไม่เห็นจะเจอปัญหามันตรงไหนหากใช้ให้เป็นแค่นั้น

Comment

^
      ^
      ^ จริง ไม่เห็นมีปัญหาไรเลย แค่ร้อนเอง
      แต่ก็รักแดงนะ
      (ไม่เกี่ยวกะ นปก.)

Comment

Originally posted by getready2day View Post
        ได้แต่รอวันนั้น

รอวันได้เปลี่ยนการ์ดจอสินะ หุหุ

Comment

ผมก็ว่า ATI ไม่เหนมีปัญหารัยเรยนะ อยู่ที่ User มากกว่า การ์ด ref. มันร้อนจริง แต่พอเปลี่ยนซิ้งแล้วเย๊น..เย็น

Comment

..

Comment

ล่อเป้า

Comment

มีก็ดีครับ แต่สำหรับผมแล้ว เกมสนุก ไม่จำเป็นต้องสมจริงครับ อิอิ

Comment

ก็ไดรเวอร์ตัวใหม่มาทีไร ก็บอกเกมนั้น +5% เกมนี้ +10% นั้นแหละปัญหาของ ATI

Comment

ก็ไดรเวอร์ตัวใหม่มาทีไร ก็บอกเกมนั้น +5% เกมนี้ +10% นั้นแหละปัญหาของ ATI
                    การ์ดจอแรงขึ้นทุกเดือนโดยไม่ต้องซื้อใหม่ รึไม่ดี?

Comment

Originally posted by shady View Post
                      อ่านข่าว driver 8.12 หรือยังครับ? ผมว่าใกล้แล้วนะ

ปล.เบื่อพวกว่าati เรื่องdriver ซะจริงๆ ผมใช้มาตั้งนานไม่เห็นจะเจอปัญหามันตรงไหนหากใช้ให้เป็นแค่นั้น
                      ถูกต้องแล้วครับบบ ชอบมาตั้งนานแล้วครับบบ

Comment

แล้วแต่คนชอบคับ nVidia ก็มี Graphic Plus ส่วน ATi ก็มี DX10.1 ที่รันออน Win7

Comment

จากนอกใจน้องเขียว...ไปคบน้องแดงจัง...

Comment

Working...
                          X