Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4 พอดี format เครื่อง โหลดเซฟเก่ามาเล่นต่อไม่ได้ครับครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4 พอดี format เครื่อง โหลดเซฟเก่ามาเล่นต่อไม่ได้ครับครับ

ช่วยด้วยครับ T T
    กำลังลุยถึงโรงพยาบาลเก่า แต่ตายตอนจะหนีตำรวจออกมา
    ทำไงครับ สอย ตร. ก็ไม่รอดซะที

แต่ขอเรื่องเซฟก่อนดีกว่าครับ กำลังกลุ้มใจ

"เล่นใหม่" ครับ

ผมก็ต้องเล่นใหม่เหมือนกัน T_T
    เกลียด save แบบนี้ที่สุด จะอะไรกันนักกันหนา ถึงจะลงเกมได้หลายครั้งก็จริง แต่เจอแบบนี้เข้าไปเหมือนมันบังคับให้ลงได้ครั้งเดียวยังไงไม่รุ

Comment

เวลา Backup ไม่ใช่ Backup แค่เซพครับต้องไป Backup X live ด้วย

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
        เวลา Backup ไม่ใช่ Backup แค่เซพครับต้องไป Backup X live ด้วย
        เหอๆ ผมก็พึ่งจะรู้แหะ ไม่น่าเล่นต่อไม่ได้ขนาดลงทับไปแล้ว ยังงงอยู่ แต่นี่เข้าใจและ
        ปล.เข้าใจว่าต้องเล่นใหม่อีกแล้วตู

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
          แล้วต้อง back up ยังไงให้ชัวร์ครับ บอกวิธีทำหน่อยครับ
          เผื่อวันหลังมาเลยต่อ

Comment

http://www.vr-pcgames.com/forum/index.php?topic=298.0

Comment

แวะมาขอบคุณครับ มี Tips ให้ด้วยแจ่มมาก

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ขอบคุณครับ T T เล่นใหม่...เลย

Comment

เอาไป 5 กะโหลก

ถ้าลงเกมใหม่ก็ทำแบบเดียวกันใช่มั้ยครับ?

Comment

Working...
                      X