Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับๆ ดูสเปกเครื่องผม แล้วช่วยผม OC หน่อยครับ น่ะ น่ะ น่ะ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับๆ ดูสเปกเครื่องผม แล้วช่วยผม OC หน่อยครับ น่ะ น่ะ น่ะ..

รบกวนท่านๆ ทั้งหลายสอนผม OC หน่อยครับ ไม่รู้จะเริ่มยังไง อ่านบทความก็เยอะล่ะ ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอ่ะครับ...
    อีกอย่าง ผมอ่านค่า CPU-Z ไม่ค่อยจะเป็นอ่ะครับ

สเปกเครื่องผมดังนี้ ไม่รู้จะลากได้ซักเท่าไร อยากได้แบบไม่ต้องเร่งมันมาก เอาแค่พอชิวๆ นิ่งๆ เสถียร อ่ะครับ

ดูรูปได้เลยครับ.... ช่วยแน่ะนำหน่อยน่ะครับ.....น่ะ น่ะ อยากแรงๆ แบบนิ่งๆ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

+ ตัวคูณโล้ด

Comment

รอชมคับ

Comment

15 x 200 = 3.0G

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          + ตัวคูณโล้ด
          ทำไงอ่ะครับ ทำไม่เป็นครับ สงเคราะห์ หน่อยครับ

Comment

แฟรชใบออสก่อนครับ เพอื่ความเข่งแรงของใบออส โหลดที่เวป ASUS ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              แฟรชใบออสก่อนครับ เพอื่ความเข่งแรงของใบออส โหลดที่เวป ASUS ครับ
              แฟลชเป็นเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดแล้วครับ...... แล้วไงต่อครับ....

เอางี้ดีไหมครับ เดี๋ยวผมทำลิงค์ คู่มือ เมนบอร์ด มาแปะไว้
              รบกวนๆ พี่ ช่วยบอกทีละขั้นตอนให้ด้วยน่ะครับ...

ลิงค์ครับ http://support.asus.com/download/dow...us&model=M3N78

Comment

เข้าไปในไบออสแล้วปรับตัวคูณจาก 12 ให้เป็น 15 เลยคับ

Comment

รอชม
                  ดูหนังก่อนเพิ่งโหลดเสร็จ อิ อิ

Comment

นอนแล้วง่วงครับ

Comment

แรมอะไรนั่น cl 6 บัส 800 - -"

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                        แรมอะไรนั่น cl 6 บัส 800 - -"
                        แรมผมยี่ห้อ CorSair DDR2(800) 2GB. 2 ตัวอ่ะครับ

ทำไมหรอครับ มันแปลกหรือผิดปกติยังไงหรอครับ

Comment

ช่วยหน่อยครับ...

Comment

CL ยิ่งน้อยยิ่งดีคับ

DDR2 ส่วนมากจะอยู่ที่ 4-4-4-12//5-5-5-15อะคับ

6-6-6-18<<<<<แรม Kingtonปลอม ซื้อจากADVICE เซงเป็ด

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                              CL ยิ่งน้อยยิ่งดีคับ

DDR2 ส่วนมากจะอยู่ที่ 4-4-4-12//5-5-5-15อะคับ

6-6-6-18<<<<<แรม Kingtonปลอม ซื้อจากADVICE เซงเป็ด
                              กำ ... ตกลงแรมผมไม่ดีหรือครับ...

Comment

Working...
                              X