Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA เล่นไม่ได้แล้วช่วยด้วยยย!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA เล่นไม่ได้แล้วช่วยด้วยยย!!

กํา งงครับ หลังจากไม่ได้เล่นมาประมาณ4-5วัน(ปกติเล่นได้นะครับใช้ตัวแกกที่มันจะขึ้นโปรแกรมมาเอง พอเลิกเล่นค่อยกด ctrl+c เพื่อปิดอ่ะครับ) วันนี้จะเล่น GTA4 มันให้โหลดอัพเดท Rockstar Games Social Club ไอ้เราก็คิดว่า สงสัยมีverใหม่มา ก็ให้มันโหลดไป
    พอจะเข้าเกมซิ ทีนี้ เข้าไม่ได้เลย งงครับ หรือว่า ต้องหาแกก ใหม่ครับ

อัพpatch เกมหรือยังครับถ้ายังก็ลองอัพไม่ก็เอาแคร้กตัวเดิมทับดูครับว่าได้มั้ย

Comment

เคยโหลดตัวอัพเดท verใหม่มาแล้ว(แต่ยังมะได้ลง) ลองดับเบิ้ลคลิ้กมัน บอก Error:Rocktar Games Social Culb was not detected. ตกลงคือลงมะได้ครับ T T งงครับ

Comment

เป็นที่ตัว social clubอ่ะครับ ไฟล์มันหาไม่เจอ - - แก้ไงมะยู้อ่า

Comment

ลองเข้าตัว setup ดูนะครับ แล้วกด Repair มันจะลงตัว Social Club ให้ใหม่ครับ ลองดูครับ

Comment

ทําตามก็ แก้ไม่ได้ ครับ เด่วลองลงใหม่ก่อนนนะคับ
            ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X